เสริมจมูกที่อทิตาคลินิกได้ 5 วันแล้วค่ะ ไม่บวม ไม่ช้ำ เลยค่ะ

เบล

สมาชิกโดดเด่น
31 กรกฎาคม 2014
ไปเสริมจมูกกะคุงหมอนุ่นที่อทิตาคลินิกมาได้ 5 วันละค่ะ สิ่งที่แปลกใจมากคือ เห็นเพื่อนไปทำที่อื่นแล้วบวมนานมากกกกก แต่ทำที่นี่วันที่ 2 ก็หายบวมละค่ะ ผ่านไป 5 วัน ทุกคนทัก เพื่อนๆทัก ว่าสวยขึ้นเยอะค่ะ โด่งสวยเป็นธรรมชาติมากค่ะ ขอบคุณคุงหมอที่ไม่ทำให้ผิดหวังค่ะ เพื่อนๆคนไหนอยากสวย ไปปรึกษาคุณหมอได้ค่ะ คุณหมอทำสวยมากๆๆค่ะ

ไฟล์แนบ

305 KB · อ่าน: 8

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เป็นไปไม่ได้หรอกครับ 2 วันหายเลย รบกวนลงรูปอัพเดท แต่ละวันให้ชมหน่อยสิครับ

ว่าไม่บวมไม่ช้ำ เป็นอย่างไร ผมเห็นเคสเสริมจมูกมากเป็นหลายร้อย

บวมมากบวมน้อยแตกต่างกันไป หน้าคนใส่ซิลิโคนเข้าไปตั้งอัน บอกไม่บวมไม่ช้ำเลย มันไม่น่าเชื่อครับ

ส่วนรูปบีเฟอร์อัพเตอร์ ก็ไม่รู้ว่านานกี่วันแล้ว และเป็นรูปที่แต่งหน้าแล้วด้วย

ซึ่งผมไม่ชอบการรีวิว ที่เกินจริงๆ บวมช้ำน้อยมาก ก็รีวิวให้เห็นกันไป

ปล. จมูกสวยนะครับ แต่ขอตำหนินิดนึง

ด้านบน ด้านล่าง