รีวิว ฉีดโบท็อกซ์หน้าเรียว ร้อยไหม Cosmopolitan clinic

fomaga

สมาชิกใหม่
26 กรกฎาคม 2014

ได้เวลาทำรีวิวให้เพื่อนในดั้งโด่งดูซะทีนะค่ะ

เราชื่อโฟค่ะเพิ่งไปร้อยไหม กับ ฉีดโบท็อกหน้าเรียวมา

ที่ Cosmopolitan Clinic ตอนนี้ก็2เดือนได้ละค่ะ

ชอบมากคุณหมอเก่ง พูดเพราะ ฝีมือดี ที่สำคัญ

มือเบาค่ะ เพราะกลัวเจ็บ คริคริ

นี่ค่ะรูปสมัยก่อน เห้ออ เห็นละปวดใจ

เหมือนป้าเลยนะคะ

ปัจจุบัน โฟ อายุ 25 จะ 26ปี

ช่วงเวลาตั้งแต่ 18-26 น่าเศร้าสุดๆ เพื่อนล้อว่า สุนารี ราชสีมา

มันจุกอยู่ในอกค่ะ โฟคิดว่าเราคงต้องทำอะไรให้ตัวเราซักอย่าง

พอดีเห็นน้องสาวลูกพี่ลูกน้องอ่ะค่ะ ไปฉีดโบท็อกหน้าเรียวมาา

ตอนแรกก็ไม่ได้สนใจอะไร พอผ่านไปรู้สึกว่าน้องสวยขึ้น

เลยได้สอบถามค่ะว่าไปทำไรที่ไหนแนะนำพี่บ้าง

น้องบอกว่า ไปฉีดโบท็อกซ์หน้าเรียว ที่Cosmopolitan Clinic

น้องแนะนำให้ไปปรึกษาเรื่องฉีดหน้าเรียวกับคุณหมอดู

เลยลองดูค่ะ ก็เข้าไปปรึกษาเรื่องฉีดหน้าเรียวกับคุณหมอ

คุณหมอแนะนำว่าโฟควรจะ ร้อยไหม และก็ ฉีดโบท็อกหน้าเรียว

แค่นี่ก็สวยละ ก็เลยอะเคร ตามนั้นค่ะ ณ ปัจจุบัน

ครบ2 เดือนละ ชอบมากค่ะ ทึ่งกับผีมือคุณหมอวี

แนะนำเลยค่ะ

3.jpg 2.jpg 1.jpg 10153293_746809895352018_96868517_n.jpg

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

fomaga

สมาชิกใหม่
26 กรกฎาคม 2014
ขอบคุณมากๆค่ะได้คุณหมอที่cosmopolitanช่วยชิวิตไว้

ด้านบน ด้านล่าง