รีวิวแก้จมูกหมอทนงศักดิ์ เอเชียคลินิกค่ะ

giggy

สมาชิกใหม่
สวัสดีชาวดั้งโด่งเราเพิ่งไปแก้จมูกมาเมื่อวันที่13/6/57ที่ผ่านมานี้เองค่ะ เพราะจมูกเก่าเราไม่ค่อยโดนใจ แต่ทำมาครั้งนี้ได้เสียงตอบรับดีกว่าครั้งแรกมากค่ะ เราดูแลรักษาความสะอาดเป็นอย่างดีเลยกลัวมาก และแล้วผลก็ออกมาดีเกิ้นคาดค่ะ เราปลื้มฝีมือหมอนะไม่ค่อยช้ำจริงพูดเลย
อันนี้รูปก่อนทำค่ะ

รูปหลังทำ 1 สัปดาห์ค่ะ S__6479913.jpg

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
รอชมนะครับ ตอนนี้รู้สึกว่าสันยังสูงไปนิดนึง น่าจะยุบลงอีกครับ

giggy

สมาชิกใหม่
ค่า รอยุบบวมจะรีวิวให้ดูเรื่อยๆค่ะ :):)

ด้านบน ด้านล่าง