ไม่มีอะไรมาก แค่อยากบอกว่า Botox กรามเริ่มเห็นผลแล้วววว ที่ Dmor clinic

tomotoza_tomo

สมาชิกโดดเด่น
สวัดดีเพื่อนๆ โดดเด่นทุกคน เราเคยเอารูปหลังทำ Vaser แขนมาให้เพื่อน ๆ ได้ดูแล้ว เมื่อประมาณสองเดือนที่แล้วมั้ง เราเป็นคนไม่ค่อยชอบ มารีวิวถึงแบบว่า 1 วัน 2 วัน .... อะไรแบบนั้น คืออยากให้เห็นผลชัดเจนก่อนถึงจะเอารูปมาให้ได้ดูกันเลย คือให้ดีถึงเอามาบอกว่างั้นเถอะ คริ ๆ คราวนี้ฉีด Botox มาค่ะ บริเวณกราม ได้ประมาณ 2 อาทิตย์แล้วหล่ะ เห็นผลชัดละ ว่ามันลดลงจริง เอารูปมาให้เพื่อน ๆ ได้ดูกันค่ะ " เอ่อ ทำที่ Dmor clinic ค่ะ " คลินิกเปิดใหม่แถวลาดพร้าว

รูปก่นอหลังค่ะ

รนูปใหญ่หน่อยนะ ก่อนหลัง

ก่อนทำแบบชัด ๆค่ะ

หลังฉีด 2 สัปดาห์แบบยิ้ม

หลังฉีด 2 สัปดาห์ แบบไม่ยิ้ม

ตือมันเริดมากอ่ะ เพียงแค่สองสัปดาห์เห็นการเปลี่ยนแปลงชัดมาก

เอ่อเราฉีดของอเมริกาค่ะ ขวดสีม่วงๆ " ที่สำคัญก่อนฉีด หมอสอนวิธีดูโบท๊อกด้วย ว่าอันไหนของจริง อันไหนของปลอง ว่ามันต่างกันอย่างไร แล้วหมอก็ผสมยาและดึงยาจากขวดที่เป็นของจริงให้ดูเลย อันนี้เริศอ่ะ ชอบ.............

daran82

สมาชิกใหม่
จขกท หน้าหวานเลยอ่ะ ยินดีด้วยจ้า

feiy

ว้าว มันเริ่ดมากๆๆ ฉีดสัก4-5 ครั้ง เนื้อตรงนั้นจะ อยู่ตัวนะคะ คนสวย

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
สวยขึ้นมากเลยอ่ะ ไม่ต้องหน้าเรียวแบบพิมพ์นิยม

แต่ได้รูปขึ้นมาก บวกกับเมคอัพเริ่ดๆ สุดยอดครับ

Ashiraa

หน้าเรียวขึ้นเยอะเลยนะคะ

pogisstic

ลำดับต่อไปที่เล็ง ๆ ไว้ ก็ Botox นี่แหละ

VRangel

13 กุมภาพันธ์ 2015
เลิศมากจริงๆ ค่าาาาาา ดีใจด้วยน้าาาาา ^^

ด้านบน ด้านล่าง