รีวิวเสริมหน้าอก เอเชียคลินิกค่ะ

beauty_be

สมาชิกใหม่
สวัสดีค่ะ มาแชร์ประสบการณ์เสริมหน้าอก เมื่อก่อนไม่ค่อยมีหน้าอก ใส่เสื้อผ้าไม่ค่อยมั่นใจ:sweating: (คห.ส่วนตัวผู้หญิงที่มีหน้าอดดุสรีระหน้ามองกว่า)
ไปทำหน้าอกที่เอเชียคลีนิกมาค่ะ
ใส่ 350 ซีซี เอารูปก่อนและหลังทำมารีวิว ดูม ดูมสมใจค่ะ ^^ :inlove::inlove:
คลีนิกสะอาด บริการโอเคเลยค่ะ ถือว่าคุ้มราคาดี กดไลค์ค่ะ

รูปก่อนทำค่ะ b.jpg

>>>>> รูปหลังทำค่ะ :*:*

ปลื้มมากค่ะ...:) :rock:

aom

สมาชิกโดดเด่น
6 มิถุนายน 2014
เพิ่มความมั่นใจได้จริงค่ะ ทำมาราคาเท่าไรเหรอค่ะ สวยดีค่ะ

beauty_be

สมาชิกใหม่
เสริมซิลิโคน natrelle ค่ะ แบบไม่ต้องนวดค่ะ ราคา 95,000 บาท :h:;):h:

Toonza

3 มิถุนายน 2014
ดูเป็นธรรมชาติจังเลยค่ะ คุ้มกับเงินที่เสียไปจริงๆ ค่ะ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ไซต์เดียวกับ น้องจ๊ะ เลยนะครับ อิอิ

ladycc

สมาชิกใหม่
23 กันยายน 2014
สวยจังค่ะ ต้องพักฟื้นนานมั้ยคะ

Kungking

ดูเป็นธรรมชาติดีนะคะ

ด้านบน ด้านล่าง