เสริมจมูกสดๆร้อนๆ Dmor Clinic ค่ะ

tarniiz

สมาชิกโดดเด่น
สวัสดีโดดเด่น ก็ไม่มีรัยมากก แค่จะมาอวดจมูกกกกกก คิคิ
วันนี้จะมาอวดจมูกสดๆร้อนๆจากคลีนิคน้องใหม่จ้าาา
มาดึกนิดนึงนะค่ะ พอดีเพิ่งทำเสร็จละแอบไปช็อปปิ้งต่อจ้า
คลีนิคที่เราทำเพิ่งเปิดค่ะ ชื่อDmor Clinic เพื่อนๆบางคนอาจจะไม่เคยได้ยินชื่อ
แต่บางคนก็อาจจะเห็นตามสื่อต่่างๆบ้างแล้ว ที่เราตัดสินใจไปทำเพราะมีเพื่อนทำงานอยู่ที่นี่ค่ะ
เพื่อนก็แนะนำต่างๆนาๆค่ะ ตอนแรกก็กล้าๆกลัวเพราะเพิ่งเปิด แต่ก็เชื่อใจเพื่อนค่ะ เพราะเพื่อนก็ทำงานอยู่ในวงการศัลยกรรม
ดีก็ว่าดีไม่ดีก็ว่าไม่ดีค่ะ วันเข้าไปที่คลีนิคตระการตามากค่ะ คลีนิคอยู่ในสปาคะ หรูมากกกกกกก
ถ้าไม่บอกว่าเป็นคลีนิคก็นึกว่าโรงแรมค่ะ พนักงานบริการน่ารักค่ะ ประทับใจมาก เดินมาส่งถึงรถเลยคะ
คุณหมอก็แนะนำหลายๆอย่างค่ะ ตั้งใจจะตัดปีกด้วยคะแต่ว่าคุณหมอบอกว่าให้รอจมูกเข้าที่ก่อนค่ะ
ปีกอาจจะเข้ากับทรงมากขึ้น เราเลยเสริมซิลิโคนอเมริกากับเหลาฮัมพ์ค่ะ
พูดมาซะยาวเหยียด ไปดูรูปกันเลยค่ะ

รูปก่อนทำค่ะ

หลังทำสดๆ ร้อนๆ ค่ะ

มาดูด้านข้างกันบ้างนะคะ

อันนี้ยาที่คลีนิคให้คะ มีฆ่าเชื่อ ลดบวมกะแก้ปวดค่ะ เพื่อนๆว่าทานแค่นี่พอมั้ยค่ะ แนะนำตัวไหนดีค่ะ ที่หายบวมเร็วๆ

รูปเยอะนิดนึงนะค่ะ
จมูกหายว่าจะไปทำปาก กะ คางต่อค่ะ อยากสวยยย
เดี๊ยวจะมาอัพเดทรูปทุกๆวันนะค่ะ เพื่อนๆคนไหนสนใจ สอบถามเราได้นะค่ะ ยินดีค่ะ

อันนี้ก่อนและหลัง สดๆร้อนๆ จากเขียงค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย mod:

tarniiz

อาการวันนี้ค่ะ แอบเริ่มเขี่ยวช้ำนิดหน่อย ตอนนี้ประคบเย็นหนักมาก ๆ ค่ะ พี่ ๆ ที่คลินิกเขาเน้นมาว่าให้ประคบเยอะๆ ค่ะ

รูปค่ะ ของวันนี้

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ยุบหายไวๆนะครับ

ยาเท่าที่คลินิกให้ก็เพียงพอแล้วครับ

tarniiz

มาอัพเดทอาการค่ะ ของเมื่อวานนี้ค่ะ

tarniiz

มาแล้วเจ้าค่ะ วันที่ 4

tarniiz

เอาพลาสเตอร์ออกละคร้าาา หัวตาบวมฝุด ๆ

abworld

14 พฤษภาคม 2014
คมขึ้นอย่างเห็นได้ชัด

tarniiz

มาแล้วค่ะ วันนี้มาสะมืดเลย

NongKoy

5 มิถุนายน 2014
สวยขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ

tarniiz

ด้านข้างค่ะ มันดด่งไปไหมอ่าค่ะ

uboro

15 กรกฎาคม 2014
สวยแล้วค่ะ ดีจังไม่ต้องตัดปีกจมูกเหมือนปีก แย่จุง

ด้านบน ด้านล่าง