แก้จมูก…หน้าปังรับต้นปี ใครไม่ใหม่หน้าเราใหม่จ้า!!!!!!

chalada

สมาชิกใหม่
แก้จมูก…หน้าปังรับต้นปีใครไม่ใหม่หน้าเราใหม่จ้า!!!!!!

ดีค่าทุกคน รีวิวแก้จมูกรับต้นปีของเราเลย ตัดสินใจเมื่อตอนธันวาว่าปีใหม่นี้อยากมีอะไรใหม่ๆ ก็เลยมาลงเอยที่การแก้จมูกนี่แหละค่า เพราะตั้งใจมากว่าอยากแก้ อยากได้ดั้งใหม่ที่โด่งพุ่งกว่านี้

K4ik

ก่อนแก้ก็ประมาณนี้เลยค่ะ เราเคยเสริมมานานมากแล้วประมาณเกือบ 5 ปีได้ เลยรู้สึกว่าอยากแก้เปลี่ยนทรงใหม่ให้โด่งกว่านี้สักหน่อย

ก็เลยได้มาปรึกษาคุณหมอที่DRK เราตัดสินใจแก้กับคุณหมอกลวัชร์ค่ะ เพราะว่าตามรีวิวคุณหมอจากที่นี่มาหลายเคสแล้ว รู้สึกว่าชอบฝีมือคุณหมอมาก การดีไซน์จมูกเฉพาะบุคคลของคุณหมอดูเป็นเอกลักษณ์มาก รู้สึกว่าชอบและถูกใจเราทุกเคสเลย วันไปคุยกับคุณหมอก็ตื่นเต้นค่ะ คุณหมอใจดีนะ กันเองมาก ยังแซวเราเลยว่า หน้าต้องใหม่ทุกไตรมาศใช่มั้ย เพราะของเราเคสแก้และช่วงนั้นก็ใกล้สิ้นปีแล้วด้วย เราก็บอกความต้องการกับคุณหมอเลยคืออยากได้ดั้งใหม่ที่โด่งและทำให้หน้าดูละมุนกว่านี้

K4im

บอกเลยว่าพร้อมมากแล้ววว
คุณหมอวาดแนวทางการวางซิลิโคนไว้ ว่าจะวางประมาณนี้

K4in

ซิลิโคนอันใหม่ที่ดีไซน์โดยคุณหมอกลวัชร์ และมีชิ้นเดียวในโลก อลังการมะ 5555
ส่วนอันล่างคือซิลิโคนอันเก่าที่อยู่กับเรามาหลายปี รูปร่างหน้าตาก็แบบนี้เลยอ่า

K4iN

หลังแก้ทันที ยังไม่มีอาการบวมช้ำ โดยภาพรวมก็โอเคค่ะ เดี๋ยวมาลุ้นกัน

K4is

วันที่ 3 ค่ะ ถือว่าโอเคมาก ไม่บวมช้ำเลย คุณหมอมือเบามากมาย การันตีจากอาการบวมช้ำได้เลย

K4it

ด้านหน้ากันบ้าง ตอนนี้รอยุบบวมอย่างเดียว ไม่เจ็บไม่ปวดเลย แก้ครั้งนี้โอเคมาก

K4iS

ครบ 1สัปดาห์ เริ่มยุบบวมลงไปมากกกกกก ความปลายนี้เป็นไงคะ พุ่งพอดีสมใจมาก งือ สวยจนพูดไม่ออก ถูกใจจนพูดไม่ออกเช่นกัน

K4iQ

K4iP

ไม่พูดเยอะค่ะ ตอนนี้ครบ1เดือนแล้วที่แก้จมูกที่DRK กับคุณหมอกลวัชร์ ให้ภาพเล่าเรื่องนะคะ
จมูกใหม่นี้ถือเป็นของขวัญปีใหม่ให้กับตัวเองเลยก็ว่าได้ ดีใจมากที่อกมาสวยถูกใจแบบนี้ คิดว่า
จมูกนี้คงอยู่กับเราไปตลอดเลยแน่นอน ถ้าไม่มีปัญหาอะไร เพราะว่าถูกใจมาก ไปไหนมีแต่คนชม
จมูกทั้งนั้น มันรู้สึกดีมาก คุ้มค่ากับเงินที่เสียไปแบบว่าคุ้มเกินคุ้มเลยอะ ใครที่กำลังมองหาที่แก้จมูกดีๆ
แพทย์เชี่ยวชาญด้านศัลยกรรมโดยตรงมาที่นี่เถอะค่ะ รับรองว่าไม่ผิดหวังแน่นอน การดูแลการบริการ
ก็ดีประทับใจหลายอย่างเลย ถูกใจมากจนขอมาเขียนรีวิวด้วยตัวเองเลย ขออวยคุณหมอแรงเลยค่ะ
เพราะคุณหมอน่ารักและเก่งมากจริงๆ เราแนะนำเพื่อนของเรามาแก้ตามอีกเยอะเลย ยังไงคอยติดตามรีวิว
กันนะคะ ทำแล้วปังต้องบอกต่อค่ะ

ใครสนใจก็ลองไปสอบถามที่คลินิกก่อนได้นะ เขามีโปรเรื่อยๆ ที่ DRK Beauty Clinic เอกมัย ซอย3 Line@drkbeautyclinic

**** ปัจจุบันค่าเดือนกว่า ๆ เอง *****

K4i4

ด้านบน ด้านล่าง