บอกลาเหนียง แก้มย้วย คืนความเรียว ให้ใบหน้า

faraway

สมาชิกใหม่
18 ธันวาคม 2018
ใครมีปัญหาเหนียงเยอะ แก้มบวมย้อย มาทางนี้เลยค่ะ วันนี้ฟ้ามีวิธีจัดการปัญหากวนใจเหล่านี้ ให้หมดไปจากชีวิต มาเริ่มกันเลย อย่างที่บอกไปแล้วว่าเรามีปัญหาเหนียงใต้คาง แก้มย้วย สิ่งที่เราต้องการคือ หน้าเรียว เห็นกรอบหน้าชัดเจน ก็ไปปรึกษาเพื่อน เขาก็แนะนำให้ไปทำที่ amed clinic เขาบอกที่นี่งานดี และการันตีว่าเป็นของแท้แน่นอน

ก็เลยทักไลน์ไปคุยกับมาดาม จัดแจงวันเข้าไปพบหมอ ก็แนะนำฟ้าว่าให้ฉีดฟิลเลอร์ Botox และ LLD Fat จะได้ลดเหนียงที่คาง และแก้มย้อย ทำให้หน้าดูเรียวขึ้น เห็นกรอบหน้าชัดขึ้นด้วย

ตอนที่ฉีดก็ไม่ได้รู้สึกเจ็บเลย คุณหมอก็มือเบามาก เลยสบายๆ และถ้าใครได้ติดตามเพจ Amed Clinic อยู่แล้ว จะเห็นว่าทางคลินิก ได้ขอให้ฟ้า Live สด ให้ระหว่างทำให้กับทางเพจด้วยค่ะ ซึ่งหลังฉีดก็มีตึงๆ บ้าง หมอก็บอกเป็นเรื่องปกติไม่มีอะไรต้องกังวลใจ

หลังจากฉีดก็เริ่มรู้สึกแล้วนะว่าหน้าดูเรียว แต่จะเห็นจริงๆ ก็ประมาณ 14 วันไปแล้ว รู้สึกหน้าเรียวขึ้น กรอบหน้าชัดเจน สร้างความมั่นใจให้เรามากขึ้น แนะนำเลยค่ะใครมีปัญหาคล้ายๆ เรา ลองทักไลน์ไปคุยกับมาดามเค้าได้นะ @amedclinic มาดามพูดคุยและให้คำปรึกษาดีมากค่ะ

mayrisa1987

สมาชิกโดดเด่น
11 มิถุนายน 2014
ใช่คุณฟ้า คุณฟ้าเดอะวอยไหมค่ะ

IamJAY

ว๊าวๆ ทำที่เดียวกันเลยครับ คุณฟ้า

nunuengning

18 สิงหาคม 2016
หน้าดูเรียวกว่าเดิมเยอะมากๆ สวยเลยค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง