เปลี่ยนหน้าใหม่ เสริมจมูก ตาสองชั้น สวยจนจำหน้าเก่าไม่ได้ ที่ V design Clinic

babamememe

สมาชิกใหม่
สวัสดีค่ะ บะหมี่เองนะค่ะ วันนี้ขอมารีวิวมหากาพย์ศัลยกรรมของบะหมี่เองค่ะ อยากให้กระทู้นี้เป็นอีกหนึ่งแรงบรรดาลใจให้ผู้หญิงอย่าหยุดสวย บะหมี่เองเป็นคนที่ไม่สวยมาตั้งแต่เกิดเลยค่ะ ต้นทุนเบ้าหน้าคือทำไมได้มาแบบนี้ มันไม่ได้เลยจริงๆนะค่ะ จมูกแมบ หน้าบาน มีกามที่ชัดมากๆ ตา นี่ไม่ต้องพูดถึงเลยค่ะ จบมากๆ แทบจะไม่มีชั้นตาเลยค่ะ โอ้ยยย แต่ในเมื่อชีวิตเราต้องเดินต่อ บางคนแย่กว่าเรายังสวยได้ เราก็ต้องสวยได้เช่นเดียวกันค่ะ

บะหมี่ได้รู้จัก V design Clinic มาสักพักใหญ่ๆแล้วนะค่ะ ก่อนที่จะตัดสินใจมาทำศัลยกรรมที่นี่ บะหมี่เองเป็นคนที่ค่อนข้างกลัวมากๆ กับเรื่องนี้ เคยเห็นปัญหาของเพื่อนๆที่เคยทำกัน บางคนทำไปแล้วสวยมากก็มี บางคนทำไปก็เกิดปัยหาตามมาภายหลัง บะหมี่เองอยากทำศัลยกรรม หาที่ที่มีมาตรฐานสูงๆๆ ทำแล้วให้มันสวย ครั้งเดียวก็ต้องสวยอย่างปลอดภัยเลย ไม่อยากมามีปัญหาภายหลังค่ะ ได้อ่านรีวิวได้เห็นผลงานจาก V design Clinic อยู่บ่อยๆ ที่นี่เป็นคลินิกศัลยกรรมความงาม ที่ใช้มาตรฐานของโรงพยาบาลวิภาวดีนะค่ะ เชื่อใจเรื่องความปลอดภัยได้เลย ที่นี่จะใช้คุณหมอที่เป็นศัลยแพทย์ตกแต่งเฉพาะทางเท่านั้นในการผ่าตัดนะค่ะ บะหมี่จึงมั่นใจที่นี่มากๆ การรับประกันหลังทำก็มี ไม่มีการเก็บค่าใช้จ่ายแบบจุกจิก จ่ายครั้งเดียวคือจบ ที่สำคัญพี่ๆพนักงานให้การต้อบรับเราเป็นอย่างดี คุณหมอก็ใจดีมากๆค่ะ เราเป็นคนที่แอบเรื่องมากอยู่นิดนึ่ง แต่คุณหมอเป็นกันเองมากๆ ให้คำปรึกษา หาข้อสรุปให้กับเราให้มันเหมาะสมกับเรามากที่สุด เพราะความสวยต้องมาพร้อมกับความปลอดภัยนะค่ะ เพื่อนๆต้องคำนึงถึงข้อนี้กันให้มากๆเลยนะค่ะ
เริ่มแรกบะมี่อยากทำจมูก คิดว่าการมีสันจมูกที่โด่งขึ้น จะช่วยให้เบ้าหน้าของเราดูดีขึ้นได้บ้าง แต่ในใจแอบอยากทำตาสองชั้นไปพร้อมๆกันเลย อยากเจ็บตัวครั้งเดียว เพราะเรามีเวลาพักฟื้นไม่มากนัก เลยปรึกษากับคุณหมอว่าอยากทำ 2 อย่างพร้อมกันเลย ซึ่งคุณหมอก็บอกว่าทำได้ ถ้าเราไหว คุณหมอก็ทำให้ได้อยู่แล้ว เอ้า ! รออะไรละค่ะ จัดไปค่ะ เสริมจมูก ตาสองชั้น พร้อมกันแบบสับๆ

ความสวยครั้งนี้ต้องมาพร้อมกับความปลอดภัย บะหมี่เลือก V design Clinic ค่ะ
แหละแล้วก็ถึงเวลาขึ้นเคียงค่ะ ห้องผ่าตัดที่นี่คือใช้มาตรฐานเดียวกับห้องผ่าตัดของโรงพยาบาลวิภาวดีเลยนะค่ะ คุณหมอพิถีพิถันในทุกๆขั้นตอน เชื่อเหลือเลยว่ายังไงก็ต้องสวยขึ้นแน่นอน จัดไปค่ะคุณหมอ ตาสองชั้น กับเสริมจมูก พร้อมกันแบบจบๆ

คุณหมอใช้เวลาผ่าตัดประมาณ 2 ชั่วโมงกว่าๆได้นะค่ะ ในขณะทำก็ไม่รู้สึกเจ็บอะไรค่ะ คุณหมออัดยาชาแบบแน่นๆ เราก็เพลินๆ แต่ในใจตื่นเต้นมากๆ อยากรู้ว่าหน้าตาออกมาจะสวยขึ้นแค่ไหน อิอิ
อะค่ะ ไม่รอช้า เดี๋ยวมีรูปเปรียบเทียบให้ดูกันนะค่ะ before และ after ของบะหมี่เองค่ะ อย่าตกใจนะค่ะ เพราะเราเองก็แอบตกใจตัวเองเหมือนกันค่ะ 555555555

เพื่อนๆเราทุกคนบอกว่าเราเหมือนได้เกิดใหม่อีกครั้ง นี่ใครคะ ? นี่บะหมี่ไงจะใครละจ้ะ ? 55555555 เชื่อแล้วค่ะว่าการทำศัลยกรรม สามารถทำให้คนเราสวยขึ้นได้เป็นกอง สวยจนแม่จำไม่ได้ สวยจนต้องร้องขอชีวิตค่ะ

แบบซูมๆแบบ Close Up เอาให้ตาแตกกันไปเลยค่ะ 10 10 10 ไปเลยค่ะ ต้องขอขอบคุณ V design Clinic ศัลยกรรมความงามโรงพยาบาลวิภาวดีมากๆเลยนะค่ะ ที่เปลี่ยนลูกเป็ดขี้เหล่คนนี้ให้กลายเป็นคนสวยขึ้นได้มากขนาดนี้ ขอบคุณมากจริงๆค่ะ สำหรับเพื่อนๆคนไหนที่อยากเปลี่ยนหน้า ยกเบ้าหน้าแบบเรา ไม่ควรพลาดที่นี่เท่านั้น นะค่ะ สวยอย่างปลอดภัย ที่ V design Clinic ค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง