ฉีดฟิลเลอร์ ยกกระชับหน้าอก200cc หมอแก้วโกสินทร์ amed สีลม

macnolee

สมาชิกโดดเด่น
9 มิถุนายน 2014
เกริ่นก่อนเลย เมื่อก่อน หน้าอก หน้าใจของตัวเองมีน้อยเวลาใสเสื้อผ้าแทบจะไม่เห็นว่ามี หน้าอก มันช้ำใจตรงนี้!!
แต่ที่เห็นเด่นชัดนำหน้าน้องนม นั้นก็คือ พุง ยื่นล้ำมาเชียว ทนไม่ได้เดี๋ยวจะโดนคนอื่นบอกว่าเป็นไม้กระดาษก็เลย ตัดสินใจ เสริมหน้าอก ค่ะ หลังจากหาข้อมูลมานานมากแล้วเหมือนกัน แล้วก็เก็บเล็กผสมน้อย เรื่องค่าใช้จ่ายไปเรื่อย ๆ เพราะยังไงก็ตั้งใจว่าจะทำ เพราะเรารู้สึกไม่มั่นใจเลย

ปรึกษาคุณแฟน ตอนแรก คุณแฟนก็ไม่เห็นดีเห็นงามในสิ่งที่เราอยากจะทำ แต่ตื้อไปเรื่อย ๆ คุณแฟนเลยยอมใจอ่อนให้ทำ แถมใจดีพาไปอีกด้วย ตอนแรกที่คุณแฟนเราไม่อยากให้เสริมหน้าอกเพราะ เค้ากลัวว่าจะอันตราย กับตัวของเรา แต่ทางเราหลังจากที่ตัดสินใจจะทำคือก็ได้มีปรึกษาคุณหมอด้วย

เราได้คุยกะหมอแก้วโกสินทร์ ที่ เอเมด คลินิก หมอเป็นผู้หญิงนะคะ ตอนแรกก็อาย ๆ เหมือนกัน แต่คุณหมอให้คำปรึกษาเราดี เป็นกันเอง เราแจ้งคุณหมอไปว่า เราไม่เน้นเรื่องขนาดให้ใหญ่เกินไป เพราะเราตั้งใจแค่ว่า ให้ใส่เสื้อผ้าแล้วก็พอดูออกว่า เอ้ออ ดิฉันก็แค่อยากพอมี หน้าอก หน้าใจ แค่นั้นค่ะ 555 พอบอกๆไปแบบงี้ ทางหมอแก้ว เลยแนะนำว่าฐานเดิม หน้าอก ของเราก็มีอยู่ไม่ใช่ไม่มีแต่ถ้าไม่ชอบใหญ่มากและอยากได้แบบที่กำลังดีพอสวยๆ ทางหมอแก้ว เลยแนะนำให้เรา เสริมหน้าอก ที่ 150 CC ค่ะ และก็ได้บอกเราอีกว่าตอนนี้ถ้าเราสนใจจะเสริมหน้าอก ที่ 150CC กำลังมีโปรโมชั่นแถมให้อีก 50 CC ด้วย ถ้าเราสนใจ ก็ถือว่าไม่แพงและคุ้ม ราคาคำนวณออกมาแล้วอยู่ที่ 69,000.- จากปกติราคา135000บาท เราฟังแบบนี้ก็หันไปถามคุณแฟน คนที่พามาและ และกำลังจะออกค่าใช้จ่ายให้เรา (งานนี้ มโน เอง ว่าคุณแฟนจะจ่ายให้)

หลังจากหันไปถามและส่งสายตาอ้อนสุดๆ เพื่อให้คุณแฟนใจอ่อนตอบตกลงที่ราคานี้ และออกตังให้ และสิ่งที่คิดในใจว่าเธอคุณแฟนต้องยอม ก็หลุดปากออกมาว่า “ถ้าอยากทำก็ทำ เดี๋ยวจ่ายตังให้” กรี๊ดมาก พอฟังแบบนั้นจบ หันไปหาหมอแก้วและตอบตกลงปลงใจทำวันนั้นเลยค่ะ ก่อน เสริมหน้าอก หมอแก้ว ทายาชาที่หน้าอกให้เรา ทิ้งไว้ประมาณครึ่งชั่วโมงน่าจะได้ แล้วก็เริ่ม เสริมหน้าอก ให้เราค่ะ แล้วคุณหมอก็จะนวดๆ ให้ได้รูปทรงก็เสร็จแล้วค่ะ กลับบ้านได้ ไม่ได้พักฟื้นอะไรค่ะ ผลที่ได้ก็ชอบนะค่ะ อ๋อ...ลืมบอกทางคลินิกแนะนำให้ทานวิตามินที่ช่วยให้หน้าอกดู ฟู ขึ้นด้วยนะคะ นี่กินมาได้จะอาทิตย์แล้วปลื้มมากๆเลยอ่ะ อิอิ

3_1.jpg 3_2.jpg
มาดูรูป ก่อน – หลัง เสริมหน้าอก กันดีกว่า ^^

นี่ทำเสร็จ ก็ถ่ายให้ดูกันไปเลย ว่าเออ มัน เสร็จภายใน 2 ชั่วโมง ไม่ค่อยเจ็บมาก ยังดูไม่ค่อยธรรมชาติเท่าที่ควร แต่เดี๋ยวรอให้เวลา มันฟื้นตัวก่อน แล้ว เดี๋ยวมาดูกันอีกที นะค่ะ

supittaya

คุณแฟนน่ารักมากอ่ะค่ะ แอบอิจฉาเลยนะเนี่ย

Andrea

20 พฤษภาคม 2014
ดูเป็นธรรมชาติดีนะคะ เห็นแล้วอยากทำบ้างงงงงง แต่ขอเตรียมใจแปปนะเพราะกลัว 555

Toonza

3 มิถุนายน 2014
ดูเป็นธรรมชาติดีจังค่ะ

jiggee

สมาชิกใหม่
ขอดูรูปปัจจุบันด้วยค่ะ ว่าตอนนี้ทรงและขนาด เป็นยังไงมั่ง

ด้านบน ด้านล่าง