“เธโอ อคิราห์”จากเนตไอดอลก้าวขึ้นเป็นนักแสดงเต็มตัวหลังจากปรับรูปหน้าใหม่

AMED_MK

สมาชิกโดดเด่น
4 มิถุนายน 2014

เป๊ะเวอร์!!! เนตไอดอลชื่อดัง เผยอัพหน้าใหม่ที่คลินิกดังในเมืองไทยไม่ต้องบินไกลถึงเกาหลี

เธโอ อคิราห์ จากระดับเนตไอดอลก้าวขึ้นมาเป็นนักแสดงเต็มตัว หลังอัพหน้าใหม่ ทั้งงานละครพรีเซ็นเตอร์หลายๆแบรนด์ ติดต่อเข้ามาจนสายแทบไหม้ อีกทั้งเก้งกวางชะนีก็ตามติดนางมากขึ้นเยอะ มีอะไรดีๆใหม่ๆเข้ามาในชีวิตตลอด เพราะปรับรูปหน้ามาใหม่นี่เองมาดามไม่รอช้านะคะ รีบไปหาคำตามให้ได้ไขข้อข้องใจนี้ ว่านางไปโมหน้ามาใหม่ มาดามเลยถามขัดขึ้นไปว่าไปทำที่เกาหลีมาแน่เลยนางบอกไม่ต้องไปไกลถึงเกาหลี ที่เมืองไทยก็มีเป็นคลินิกชื่อดังที่มีต้นกำเนิดมาจากเกาหลีเลย โอ้โห!!! ปรับรูปหน้ามาคราวนี้ ปรับมารับทรัพย์โดยเฉพาะเลยใช่มั๊ยค่ะ เธโอ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
อยากรู้ทำอะไรบ้างครับ

แต่ในเฟสของเธโอเอง บอกว่าไม่เคยทำศัลยกรรมนะครับ

ด้านบน ด้านล่าง