รีวิวเสริมจมูกใหม่หมอดารินทร์ ค่ะ

aumrak

สมาชิกใหม่
8 มิถุนายน 2014
ชื่ออุ้มนะค่่ะ อายุ 21 ค่า เพิ่งได้ทำจมูกครั้งแรกค่ะ ชอบมากๆค่ะ รู้สึกมั่นใจในตัวเองมากขึ้นเยอะเลย^^
เดี่ยวชอบถ่ายรูปมากๆค่ะ แหะๆ
ต้องขอขอบคุณหมอดาริน นะนะค่ะที่ทำจมูกหนูออกมาส๊วยสวย ขอบคุณพี่กุ๊กพี่เซลล์ที่ดูแลดูเป็นอย่างดีมาส่งหนูถึงบ้าน

ถ้าพี่กุ๊กมาอ่านหนูรีวิวให้แล้วนะค่ะ^^ ฝากขอบคุณพี่ๆห้องผ่าตัดด้วยนะค่ะ

ขอฝากรีวิวทำจมูก ของหมอดารินทร์ให้เพื่อนๆ พิจารณาด้วยนะค่า อุ้ม คอนเฟิมค่ะ ว่า แฮปปี้ ^^

รูปภาพ 1 (1).JPG รูปภาพ 4.JPG รูปภาพ 3.JPG

aumrak

สมาชิกใหม่
8 มิถุนายน 2014
เดี๋ยวถ่ายให้ดูนะค่ะ แปปนึง ฮ่าๆ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
หมอก็ทำโด่ง ไม่หลอกตาดีนะครับ เป็นธรรมชาติอยู่

วิธีการลงรูปที่ง่ายๆ คือใช้ Upload a File ใต้กล่องคอมเม้นท์นี้ได้เลยครับ

รูปใหญ่ ชัดเจน อัพง่าย

ด้านบน ด้านล่าง