ไม่มีแล้ว “หน้ากลม” ดูดไขมันเหนียง ช่วยได้!!

memigail

สมาชิกใหม่
16 สิงหาคม 2018

เกลเป็นคนนึงที่ไม่เคยคิดว่าชีวิตนี้จะทำศัลยกรรมอะไร ไม่ได้แอนตี้นะคับ แต่คิดว่าเราไม่ได้มีปัญหาหรืออยากแก้ไขอะไรมาก แต่แล้ววันนึงก็หมดปัญญา ไม่รู้จะทำยังไงกับเหนียงและหน้าบานๆแบบนี้!!

งัดหลักฐานฉายาหน้ากลม เหมือนอมอะไรไว้!!

ด้วยความที่มีเพื่อนผู้หญิงเยอะ พวกนางก็แนะนำว่า ดูดไขมันเหนียง มั้ย? ไม่เจ็บนะ ตอนผ่าฟันคุดหรือตอนจัดฟันเจ็บกว่าอีก ถ้าเราผ่านอันนั้นมาได้ เราก็ต้อง ดูดไขมันเหนียง ได้สิ 555

เราได้เข้ามาปรึกษากับคุณหมอแฟง ที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ คุณหมอน่ารักเป็นกันเองมาก ของเราเป็นการ ดูดไขมันเหนียง และขอบกราม จะช่วยให้เหนียงหายไปและเห็นกรอบหน้าชัดขึ้น หน้าดูเรียวขึ้น

ตอนทำถ้าให้เทียบความรู้สึกกับตอนทำฟันอันนั้นเจ็บกว่าเยอะ ใครที่ผ่านการผ่าฟันคุดมาได้ อันนี้คือสบายมาก ไม่เจ็บเลยนอนชิลสุดๆ ทำเสร็จคุณหมอก็จะพันหน้าให้แบบนี้ จะช่วยให้หน้ากระชับได้ดียิ่งขึ้น

บอกแล้วว่าชิลมากกก ดูดไขมันเหนียง เสร็จ ไม่ต้องนอนพักฟื้น ไปทำงานได้ตามปกติเลย

เพื่อไม่ให้เหนียงกลับมาอีก คุณหมอแฟงก็แนะนำว่าให้ออกกำลังกาย ควบคุมอาหารร่วมด้วยคับ วันที่ 4 ก็ลุยเลยคับ

หลังดูดไขมันเหนียงมา หลายคนก็ทักว่าหน้าเรียวขึ้น ดูผอมลง ถามว่าลดน้ำหนักยังไงบ้าง พอตอบไปว่าแค่ไปดูดไขมันเหนียงมาก็แปลกใจว่า หน้าเล็กลงได้ขนาดนี้เลยหรอ ตอนแรกเราเองก็ไม่เชื่อ แต่พิสูจน์เองแล้วเห็นหน้าตัวเองเปลี่ยนไปเยอะคับ หน้าดูเรียวขึ้นและที่สำคัญไม่มีเหนียงแล้ววว!!

สำหรับเราให้10/10เลย ทั้งการบริการของโรงพยาบาล คุณหมอ ส่วนผลลัพธ์หลังทำออกมาประทับใจมาก ไม่เจ็บ ไม่ต้องพักฟื้น และหน้าเรียวเห็นผลจริงๆ สุดยอดมากคับ ^^

kkwwan

สมาชิกโดดเด่น
15 สิงหาคม 2018
กี่วันรอยช้ำหายคะ และต้องนวด ต้องอะไรมั้ยคะ

windy

สมาชิกโดดเด่น
ลดลงเยอะเลย น่ารักอะ

memigail

สมาชิกใหม่
16 สิงหาคม 2018
ด้านบน ด้านล่าง