รีวิวเสริมคางซิลิโคนอเมริกา หมอชาติชาย Aplus clinic ค่ะ

Yafill

สมาชิกโดดเด่น
7 มิถุนายน 2014
สวัดดีค่ะ รีวิวเสริมคางค่ะ โดยหมอชาติชาย ปรึกษาที่ยูเนียล์ ผ่าตัดที่ ทองหล่อคร่ะ เพราะ พนง แจ้งว่าที่ยูเนียล์ไม่มีห้องผ่าตัด ก็ปรึกษาแล้วมัดจำไว้ที่ยูเนียล์ค่ะ แล้วนัดวันผ่าตัด พนง แจ้งว่าให้ไปผ่าตัดที่ทองหล่อได้เลย แล้วชำระส่วนที่เหลือวันผ่าตัดที่ทองหล่อได้เลยค่ะ

หลังจากปรีกษาไม่กี่วันก็ได้นัดผ่าตัดเลยค่ะ คิวไม่นานอย่างที่คิด เพื่อน ๆ คนไหนสนใจก็ลองไปปรึกษาดูค่ะ

รูปก่อนทำค่ะ ก็มีอยู่บ้างแต่อยากได้เพิ่มอ่ะ^^

หลังสัก 2 ชม ผ่าตัดเสร็จนั่งรอรถกลับบ้านค่ะ

1 วันค่ะ

3 วันค่ะ

5 วันค่ะ เอาพาสเตอร์ออกแล้ว

ก่อนหลัง 5 วันค่ะ

zinniapretty

16 พฤษภาคม 2014
มีรอยเช้านิดหน่อยนะคะ มาลงรูปอีกน้า อยากเห็นอ่ะค่ะ

Yafill

7 มิถุนายน 2014
มาแล้วคร้าาา อัพเดทจ้า

victoria

16 พฤษภาคม 2014
หน้าเรียวได้รูปมากเลย สวยจัง

VRangel

13 กุมภาพันธ์ 2015
ชอบค่ะ สวยมากเลย ยินดีด้วยนะคะ ^^

:clap::clap::clap::clap::clap::clap:

ด้านบน ด้านล่าง