รีวิวเสริมหน้าอก หมอเต้ย วุฒิวัธ (โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ)

denauht

สมาชิกใหม่
19 มิถุนายน 2018

สวัสดีค่ะ เราตั้งใจทำรีวิวเสริมหน้าอกครั้งนี้เพราะความประทับใจในตัวคุณหมอ
ประกอบกับผลลัพธ์ที่ออกมาคือสวย เป็นธรรมชาติ และแผลเล็กด้วยค่ะ

เราไม่คิดว่า #หมอหล่อ แล้วยังเสริมหน้าอกออกมา #งานดี ไปอี๊กกก
จากวันที่เข้าปรึกษา หมอเต้ย วุฒิวัธ ที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ แถวถนนสุโขทัย
ครั้งแรกที่เห็นคือ หมองานดี งานเกามั่กๆ แอบกรี๊ดอยู่ในใจ
..
พอได้คุยได้ตรวจร่างกายประเมินนู่นนี่นั่น
คุณหมอก็ให้คำแนะนำอย่างเป็นกันเองแถมยิ้มแย้มแจ่มใสสุดๆ
เลยแอบเทใจว่าจะเสริมหน้าอกที่นี่แหละ
..
แต่เพื่อความมั่นใจ ขอกลับบ้านไปศึกษาหาข้อมูล
เกี่ยวกับหมอเต้ย วุฒิวัธ อีกสักหน่อย
สิ่งที่หาเจอนอกจากประวัติการทำงานจากโรงพยาบาลใหญ่ๆ
อย่าง โรงพยาบาลสมิติเวช โรงพยาบาลสุขสวัสดิ์ โรงพยาบาลเปาโล
เราก็เจอสิ่งนี้ค่ะ
..

เซนส์เราไม่เคยพลาดเลยจริงๆ
#ทีมหมอเต้ยหล่อบอกต่อด้วย
(ขออนุญาตแปะรูปจากเว็บที่เจอมาค่ะ)
..
ส่วนผลของการเสริมหน้าอก ก็ดีมากค่ะ
ประทับใจตรงที่หน้าอกออกมาสวย ทรงกลม เป็นธรรมชาติ แผลเล็ก

ตอนเราทำราคาอยู่ที่ 75,000 บาท ของเราจ่ายแบบผ่อน0% ค่ะ
โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ เค้าขึ้นชื่อเรื่องเสริมหน้าอก #งานดี #งานละเอียด #แผลสวย จริงๆค่ะ
ใครสนใจก็ติดต่อ Inbox ที่ https://www.facebook.com/masterpiececlinicbeauty ได้เลย
หรือจะติดต่อขอคิวปรึกษาหมอเต้ย วุฒิวัธ ก็ฟรีไม่มีข้อผูกมัดค่ะ
..

gurubeautyka

สมาชิกโดดเด่น
25 มิถุนายน 2018
ทรงสวยมากเลยคะ เดี๋ยวนี้ masterpiece clinic เป็นโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซแล้วหรอคะ

papelo.pop

สมาชิกโดดเด่น
18 พฤษภาคม 2018
โรงพยาบาลแล้วหรอคะ อยู่ที่เดิมหรือเปล่า

ด้านบน ด้านล่าง