รีวิว อัพดั้ง ฟิลเลอร์เสริมจมูก 1CC กับหมอเปิ้ล เอเมดคลินิก

chinmuyaa

สมาชิกโดดเด่น
คือถ้าเพื่อน ๆ เห็นรูปก่อนทำแล้ว ก็อาจจะสงสัยว่า จะทำอีกทำไม ก็เหมือนจะมีอยู่แล้ว
ใช่ค่ะ พื้นฐานเรา ก็พอมีดั้งอยู่นิดหน่อยค่ะ
ตามปกติ คนเราก็มักจะไม่พอใจ ในสิ่งที่ตนมีค่ะ อิอิ เราชอบแบบพุ่ง ๆ อ่ะค่ะ อยากจะเพิ่มอีกสักนิสค่ะ
ตัดสินใจเลือก หมอเปิ้ล ที่ เอเมด คลินิก ค่ะ เพราะคุณแม่ ชอบมาอัพความงาม ที่นี่ค่ะ

เราใช้ฟิลเลอร์ ยี่ห้อ Restylane ค่ะ คุณหมอเปิ้ล บอกว่าปลอดภัย และ แนะนำให้เรา เสริมจมูก แค่ 1 CC ก็พุ่งแล้วค่ะ ตอนทำ จมูก คุณหมอก็ทำความสะอาด ที่ จมูก เราก่อน แล้วก็ทายาชาทิ้งไว้ ประมาณครึ่งชั่วโมงค่ะ จากนั้นก็ทำการเติม จมูก ให้เรา เสร็จแล้วก็ทำกิจกรรมต่าง ๆ ได้ตามปกติ ไม่ต้องพักฟื้นอะไร กลับบ้านพร้อม ดั้งใหม่ จมูก สวย ได้เลยค่ะ

ซ้ายก่อน อัพดั้ง เสริมจมูก - ขวาหลัง อัพดั้ง เสริมจมูก ค่ะ

2_1before.jpg 2_2after.jpg

คือ โจทย์ของเราคือ ไม่เอาโด่ง และเอาธรรมชาติที่สุด แบบขอปลายจมูกกับสันนิดหน่อย คุณหมอก็บอก ได้เลย จัดให้ ก็ออกมาธรรมชาติ ดูโอเคขึ้นตามที่ต้องการ ดูหน้าพุ่งขึ้นอีก พอใจแล้ว แค่นี้พอแล้ว

suki009

สมาชิกโดดเด่น
อุ้ย เสริมจมูก แล้วสันชัดกว่าเดิมเยอะเลยค่ะ ชอบๆ

ด้านบน ด้านล่าง