รีวิวแก้จมูก โดยหมอชาติชาย Aplus clinic

panpatson_pot

สมาชิกโดดเด่น
2 มิถุนายน 2014
สวัดดีครับ วันนี้ก็ได้เวลาแล้ว ที่จะมีรีวิวให้เพื่อน พี่ ๆ ได้ดูผลงานการแก้จมูกกับคุณหมอชาติชาย แห่ง เอพลัสคลินิกให้ได้ดูกันครับ หลังจากที่ม่ฝังตัวอยู่ในเวปบอร์ดนี้เป็นเวลานาน ตอนนี้อาการดีขึ้นละครับ ทำมาได้เป็นเดือนแล้ว ตอนแรกยังกังวลอยู่ แล้วติดเรียนด้วย ก็เลยยังไม่ได้มาลงให้ดู

มาดูรูปก่อนแก้ดีกว่าครับ คือมันเอียงมากกกกก

วันแรกครับ

วันที่ 2

วันที่ 4

วันที่ 5

วันที่ 7

zazie

Junior Member
จมูกแรกทำไมถึงเอียงหรอคะ แล้วแก้ที่หมอชาติชาย ราคาเท่าไรคะ พอจะลงรายละเอียด เทคนิคของหมอแก้แบบไหนยังไงหรอคะ ขอบคุณคะ :)

panpatson_pot

2 มิถุนายน 2014
จมูกแรกทำไมถึงเอียงหรอคะ แล้วแก้ที่หมอชาติชาย ราคาเท่าไรคะ พอจะลงรายละเอียด เทคนิคของหมอแก้แบบไหนยังไงหรอคะ ขอบคุณคะ :)
โห มันเอียงมากนะ มันอยู่ตรงกลางหน้าเลย มองหน้าดี ๆ นิ แบบ ไม่อยู่อีกฝั่งนึงเลยครับ
แต่ถามว่าทำไมเอียง ก็น่าจะหมอทำไม่ตรงแหละ คริๆ

ส่วนแก้ราคา 60000 ครับ

ค่าซิลิโคน 30000
ค่าแก้ 10000
ค่าแต่งปลาย กระดูกหู 20000 ครับ

chinmuyaa

เอียงจริงค่ะ แต่แก้แล้วก็น่าจะโอเคขึ้นนะค่ะ ;)

zazie

Junior Member
ลองดื่มน้ำมะพร้าวเยอะๆนะคะ จะได้หายบวมเร็วๆ รอชมๆๆ ^^

victoria

16 พฤษภาคม 2014
รอดูอยู่นะคะ แต่ดูเหมือนจะดีขึ้นแล้วเนาะ

ด้านบน ด้านล่าง