ขอแก้จมูกเป็นครั้งสุดท้ายล่ะนะ

zomwinkzzk

สมาชิกใหม่
เราก็เป็นอีกคนนึงค่ะที่ไปทำศัลยกรรมมาแล้วมันพัง T^T
เรื่องคือเราไปทำจมูกมาเมื่อประมาณสองปีที่แล้วค่ะ
ตอนแรกก็รู้สึกดีกับจมูกตัวเองนะ มันดูโด่งดูพุ่งดีแบบที่อยากได้เป๊ะ
แต่พอนาน ๆ เข้ามันเหมือนตัวซิลิโคนมันเริ่มชัดขึ้นเรื่อย ๆ แล้วเนื้อจมูกเราก็บางมาก
จนเห็นซิลิโคนชัด รู้สึกแย่มากเลยค่ะ TT’
(รูปน่ากลัวหน่อย เพราะตอนนั้นมันทั้งบาง ทั้งจะทะลุ)

เราเองก็หาที่แก้มาเรื่อย ๆ ไปปรึกษาหมอบางที่ก็ไม่รับค่ะ เหมือนว่าจมูกเราแย่มาก
เราเองก็ Fail มาก ๆ กับจมูกตัวเอง จนหลัง ๆ คือไม่มั่นใจตัวเองอยู่ตลอด
ก็หาๆๆจนได้ ไม่เอ่ยชื่อคลินิกนะคะ เราจ่ายเงินเอง ไม่อยากโฆษณา
เป็นการทำจมูกแบบ Open เปิดโครงสร้างทั้งหมดใหม่หมดเลยค่ะ
แต่จมูกเราคงไม่ออกมาสวยเป๊ะแบบคนไม่เคยทำนะ
เพราะของเราคืองานแก้

แต่โดยรวมหลังทำเราก็พอใจมาก ๆ แล้วค่ะ
มันยังดูบวมหน่อยเพราะพึ่ง 14 วันเองค่ะ
สำหรับเราถูกใจกับทรงจมูกที่แก้มา รู้สึกดีที่ได้แก้ปัญหาของเราได้จริง ๆ สักที
ขอแก้จมูกครั้งนี้เป็นครั้งสุดท้ายล่ะนะ ^/\^

napapamayyo56

สมาชิกใหม่
สวยมากเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ

rilakkumi

สมาชิกโดดเด่น
13 กรกฎาคม 2017
ดีล่ะค่ะ ที่แก้ น่ากลัวอ่าาา

zomwinkzzk

สมาชิกใหม่
ดูสวยเป็นธรรมชาติคับ ;););););)
ค่าาาา

สวยมากเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
แต่ละคนไม่เท่ากันนะ ของเราเป็นเคสแก้ ลองถามที่คลินิกได้นะ ....มาสเตอร์พีซคลินิกจ้า

ด้านบน ด้านล่าง