เสริมจมูก ตัดปีก หมอชาติชาย Aplus clinic

sriranee

สมาชิกโดดเด่น
30 พฤษภาคม 2014
สวัดดีนะ วันนี้จะมารีวิวเสริมจมูกตัดปีก โดยจมอชาติชายให้ดูนะ พี่ชาย คริๆ

มาเริ่มดีกว่าเนอะ ก็หาข้อมูลจากรีวิวเพื่อน ๆ นี่แหละค่ะ แล้วก็โดนดึงดูดเข้าไปในเพจ Aplus clinin เริ่มซักถ่าม เริ่มอยากรู้โน่น นี่นั่นมากขึ้น เพราะหลังจากที่ได้คุยแล้ว ก็เริ่มเข้าใจถึงการทำจมูกมากขึ้นจริง ๆ ว่าต้องทำอะไรบ้าง ตอนแรกก็ยังไม่ได้ตัดสินใจค่ะ ว่าจะทำเมื่อไร และได้คุยไลน์เพิ่มค่ะ กับ พนง ของคลินิกหมอแก นางก็ทักมาทุกวันค่ะ ว่าจะทำยัง 555555555555 ใจอ้อนสิค่ะ เพราะก็อยากทำอยู่ เพียงแต่ยังไม่ได้ตัดสินใจ ยังไม่มีวันหยุด แต่ดูนางจะดูแลเป็นพิเศษ ( หรือนางจิกนั่งเอง 5555) แต่ก็ช่างเถอะค่ะ เพราะการที่ตัดสินใจทำ พนง ก็เป็นแค่ส่วนหนึ่งเท่านั้นที่เลือกทำและตัดสินใจทำ เพราะยังไงก็เลือกที่ฝีมือหมออยู่ดี

"ถ้าหมอไม่ดี ให้ พนง มานั่งกราบ ก็ไม่ทำ" ใช่มะ!!!

ตัดสินใจทำค่ะ เริ่มจากการโอนเงินเข้าไปมัดจำ ตอนแรกก็เอ๊ะ จะโดหรอกโอนเงินไหมนะ แต่อีกใจก็คิด ถ้าเขาจะหลอก เขาคงไม่เปิดบัญชีในรูปแบบบริษัทได้ อันนี้ก็คิดแบบ ปชช คนตัวเล็ก ๆ เหมือนกันค่ะ

ตัดสินใจโอนเงินไปจอง 3000 ค่ะ ยอดทำทั้งหมด 30000 เสริม 20000ตัดปีก 10000 ค่ะ
วันทำจ่ายเพื่ม 27000 ค่ะ ไม่โปรจริงอะเปล่า เพราะราคาก็สูงอยู่นะ

หลังจากโอนเงินแล้วคิวทำอีก 5 วันหลังจากนั้น

ก่อนทำมีเซนต์เอกสารอยู่ 2 ใบค่ะ ยินยอมผ่าตัด และการปติบัติตัวหลังผ่าตัด
หลังจากนั้นนั่งรอคุยกะหมออีกสัก 10 นาที หลัจากนั้นก็นอนรอหมอจัดการโมจมูกให้ใหม่ คือ ตัดสินใจกับ พนง ไปแฃ้วว่าจะทำอะไรบ้าง คุยกับหมอแค่ความเป็นไปได้ที่จะทำ

พอละค่ะ พูดเยอะเกิ๊น คริๆ
รูปก่อนทำค่ะ

sriranee

อัพเดทอาการค่ะเมื่อวาน และวันนี้

เมื่อวาน

วันนี้ค่ะ

pimrose

24 พฤษภาคม 2014
ไว้มาอัพเดทอีกนะคะ รอชมอยู่ หายไวๆเน้อ

sriranee

มาอัพวันที่ 7 ค่ะ

วันที่ 8

วันที่ 9

วันนี้มาทีเดียว 3 วันเบย

ด้านบน ด้านล่าง