เสริมหน้าอกเพียง 29 วัน!! เริ่มเห็นความปังแล้ววว.....

katayyii

สมาชิกใหม่
6 กุมภาพันธ์ 2018
เราเป็นคนพอมีหน้าอกอยู่บ้างเล็กน้อย ไม่ได้ใหญ่เวอร์อะไรค่ะ แต่เบื่อการใส่ฟองนำ
้ก็เลยตัดสินใจเสริมหน้าอกเลยค่ะ เริ่มแรกก้หาข้อมูล สถานที่ทำ และการดูแลตัวเองเบื้องต้น
หาตามอินเทอร์เน็ตนี่แหล่ะค่ะ ข้อมูล และรีวิวเยอะแยะไปหมด ใช้เวลาพอสมควรเลยค่ะ
และก็มาลงเอยที่ Absolute Beauty Clinic ค่ะ ไปเจอรีวิวของคุณแนท เกศริน ถูกใจมากๆ
เลยติดต่อทางคลีนิกเพื่อทำการจองคิว และขอคำแนะนำต่างๆก่อนการเสริมหน้าอกค่ะ
รอคิวคุณหมอประมาณ 2 อาทิตย์ค่ะ วันผ่าตัดค่อนข้างตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ คนเยอะมากๆ
ได้พบคุณหมอเพื่อวัดขนาดก่อนค่ะ คุณหมอพูดน้อย ถามคำ ตอบคำ ดูรีบๆไปนิดค่ะ
เราเลือกซิลิโคน Mentor ขนาด 400cc ผิวทราย คุณหมอจะเสริมซิลิโคนไว้ใต้กล้ามเนื้อค่ะ
ส่วนแผลจะอยู่บริเวณราวนม ความยาวไม่เกิน 5 ซม.ค่ะ คุยกับคุณหมอเสร็จก็เปลี่ยนชุด
และเตรียมตัวรอเข้าห้องผ่าตัดค่ะ ใช้เวลาผ่าตัดไม่เกิน 2 ชม. ก็เสร็จเรียบร้อยแล้วค่ะ

ตอนนี้ก็เสริมมาได้ 29 วันแล้วค่ะ ทรงก็ค่อยๆสวยขึ้นเรื่อยๆ และก็นิ่มขึ้นเรื่อยๆด้วยค่ะ
ส่วนขนาดก็กำลังพอดีเลย ไม่อยากให้เล็กไปกว่านี้แล้วค่ะ ชอบแบบนี้ กำลังสวย ปลื้มมากๆ

ใครสนใจก็ลองแอดไลนืไปสอบถามทางคลีนิกได้ค่ะ ไอดี @absolute.beauty (มี@ด้วยนะคะ)

ด้านบน ด้านล่าง