รีวิวเสริมหน้าอก 2 เดือน Sebbin 395cc นพ.โภคิน

tatarak

สมาชิกใหม่
สวัสดีค่ะ วันนี้อยากจะมาแชร์รีวิวเสริมหน้าอกค่ะ ตอนนี้ 2 เดือนแล้ว
ที่ตัดสินใจมาตั้งกระทู้เพราะว่า อยากแนะนำคุณหมอฝีมือดีๆ และราคาเบาๆกับเพื่อนๆค่ะ
ก่อนหน้านี้กลัวเจ็บมากๆค่ะ คิดไปต่างๆนาๆ แต่คิดผิดมากๆ เพราะไม่เจ็บเลยค่ะ
ชิวมากๆค่ะ เราเสริมมาวันแรกก็ออกไปเดินคลาดได้ตามปกติเลยค่ะ แต่ก็จะมีเสียวๆแผลเป็นช่วงๆ
ก็อยากให้กระทู้นี้เป็นอีก 1 ตัวเลือก สำหรับเพื่อนๆที่กำลังมองหาคลีนิกเสริมหน้าอกนะคะ

ก่อนที่จะตัดสินใจเสริมหน้าอกที่นี่ ก็หาข้อมูลหลายๆที่มาเปรียบเทียบกันค่ะ
และก็ดูผลงาน+ประวัติของคุณหมอด้วยค่ะ เราอยากได้คุณหมอที่เป็นศัลยแพทย์โดยตรงค่ะ
สุดท้ายก็มาเลือกที่นี่ค่ะ Absolute Beauty Clinic เสริมกับนพ.โภคิน
เพื่อนๆหลายๆคนคงเคยได้ยินแต่ชื่อนพ.ชาติชาย ตอนนี้นพ.โภคินก็คิวแน่นพอๆกันเลย
เรารอคิวเกือบเดือนเลยค่ะกว่าจะได้เสริม ผลงานจะเป็นยังไงมาชมกันเลยค่ะ

ก่อนเสริม

หลังเสริม

chanika043

สมาชิกโดดเด่น
22 กรกฎาคม 2017
สวยมากคร๊าาาาาาาาาาา

ด้านบน ด้านล่าง