รีวิว ฉีดเสริมหน้าอก 200 ซีซี @amed clinic สีลม กับ หมอเปิ้ล

pa.pear

สมาชิกโดดเด่น
ไปทำมาแล้วค่ะ ^O^~
หลังจากตัดสินใจอยู่นาน 2 นานว่าจะเสริมหน้าอกดีมั๊ย
จนเมื่อไม่กี่วันมานี้เราก็พึ่งไปเสริมหน้าอกมาสดๆ ร้อนๆ เลยค่ะ
อิอิ ก่อนที่เราจะให้ชมหน้าอกใหม่นั้นมาดูหน้าอกเดิมๆ กันก่อน เอิ่ม เกริ่นก่อนนะคะ
ว่าหน้าอกไม่ใหญ่ หัวนมดูไม่โอเค แต่กะไว้แล้วหลังเสริมหน้าอก ทิ้งไว้ซักพักนึงจะไปทำหัวนมชมพูให้ดูสวยกว่าเดิม

ก่อนเสริมหน้าอก 1.jpg
อันนี้เป็นรูปก่อนเสริมหน้าอก ให้เห็นหน้าตรงๆเลย

ก่อนเสริมหน้าอก 2.jpg
อันนี้เป็นรูปก่อนเสริมหน้าอก ให้เห็นด้านข้าง

เห็นก่อนเสริมหน้าอกของเราแบบนี้ไม่ต้องตกใจนะคะ คือ เราเองก็รับไม่ได้
ถึงได้ตัดสินใจอัพไซส์หน้าอก เพื่อให้หน้าอกดูใหญ่ขึ้น และยกกระชับ เต่งตึง กว่าก่อน
เราได้เลือกเสริมหน้าอก
ที่ เอเมด คลินิก สีลม กับ หมอเปิ้ล มาค่ะ
ตอนแรกที่เข้าไปคุยก่อนที่จะเสริมหน้า แอบเขิลอายเล็กน้อย

เพราะจะต้องถอดเสื้อให้คุณหมอดูด้วยว่าเราควรจะเสริมกี่ ซีซี ใจที่คิดไว้คือ 350 ซีซี ค่ะ
แต่ก็โดนคุณหมอห้ามไว้ก่อน โดยให้เหตุผลว่าใหญ่เกินฐานจริงไป และอาจจะส่งผลในระยะยาวได้
เช่นเรื่องของอาการปวดหลัง เพราะหน้าอกอาจหนักเกินไป คือ จะบอกว่าฟังแล้วกลัวเลยค่ะ
แต่คุณหมอเปิ้ลก็แนะนำว่าเราอ่ะทำได้แต่ควรที่จะพอดีเลยให้เราทำแค่ 200 ซีซี
ซึ่งตอนนี้กำลังมีโปรอยู่คือ....
เสริมหน้าอก 150 ซีซี จะได้ฟรีๆ อีก 50 ซีซี ก็เป็น200 ซีซี พอดีในราคา 90,000 บาทเท่านั้นอ่ะ
เราก็แอบขัดนิดนึงเล็กไปป่าว 555 แต่คุณหมอบอกว่าจริงแล้วมันไม่เล็กหรอก
ฟังซีซีอาจดูน้อยแต่ทำมารับลองใหญ่
สวย กระชับ เต่งตึง กำลังดี
โอ้โห...พอหมอเปิ้ลพูดมาแบบนี้เท่านั้นแหละ

ตกลงปลงใจ 200 ซีซี แอบคำนวณแล้ว ราคา 90,000 ในขนาด 200 ซีซี คุ้มยิ่งกว่าคุ้มอีกไม่รอช้า
บอกคุณหมอเปิ้ลจัดการให้เลยค่ะ 5555 หลังจากพูดคุยกันเสร็จเราก็ออกไปรออีกห้อง
เพื่อเตรียมเสริมหน้าอก
ก่อนเสริมหน้าอกหมอเปิ้ลจะมีการทายาชาไว้ก่อน
หลังจากนั้นก็รอเวลาให้หน้าอกชาได้ที่ พอหน้าอกชาหมอเปิ้ลก็เริ่มลงมือจัดการเสริมหน้าอกให้เราเลยค่ะ ใช้เวลาไม่นานมากนักและแล้วก็....ชมภาพดีกว่า ^^

หลังเสริมหน้าอก 1.jpg
รูปหลัง เสริมหน้าอกทันที หลังจากฉีดเสร็จยังดูแบบบวมๆอยู่ เนอะ

หลังเสริมหน้าอก 2.jpg
รูป หลังเสริมหน้าอก

และแล้วหน้าอกก็ใหญ่ขึ้น แถมดูยกกระชับกว่าเดิม เต่งตึงขึ้นอีกตั้งหาก คือพอเห็นหน้าอกตัวเองแบบนี้แล้วแทบกรี๊ด ด้วยความดีใจ คือ หน้าอกฉันสวยมาก ภูมิใจสุดๆ ^^

chinmuyaa

อีกสักพักอาจจะเข้าที่เข้าทางมากกว่านี้ก็ได้นะค่ะ

Toonza

3 มิถุนายน 2014
เจ็บมั้ยคะ ดูทรงสวยและเป็นธรรมชาติดีนะคะ

Drjhow

30 พฤษภาคม 2014
ขอดูรูปปัจจุบันด้วยค่ะ ตอนนี้ทรงเป็นยังไงบ้าง

jiggee

สมาชิกใหม่
ขอดูรูปปัจจุบันด้วยค่ะ ว่าตอนนี้ทรงและขนาด เป็นยังไงมั่งคะ เพราะหลายๆรีวิว ที่ฉีดเสริมไม่มีใครมาอัพสภาพหลัง1-2เดือนให้ดูมั่งเลย

Luca

สมาชิกใหม่
ดูเป็นธรรมชาติจังเลยนะคะ

januarysun_mon

17 ธันวาคม 2014
เสริมหน้าอก 200ซีซี มาราคาเท่าไหร่ค่ะ และตอนทำมีโปรลดราคาอะไรมั๊ยเอ่ย

pa.pear

เสริมหน้าอก 200ซีซี มาราคาเท่าไหร่ค่ะ และตอนทำมีโปรลดราคาอะไรมั๊ยเอ่ย
เสริมหน้าอก มา 90,000 บาท ตอนนั้นที่ทำมีโปรอยู่พอดี แต่ตอนนี้ไม่แน่ใจยังมีโปรอยู่
หรือป่าวนะคะ ถ้าสนใจลองติดต่อ สอบถามกับ amed clinic ได้เลยนะคะ 0846808666

ด้านบน ด้านล่าง