แก้จมูกให้ดูสโลปปลายเชิดพุ่ง ที่AmedClinc (รูปเยอะ)

สวัสดีค่ะ ชื่อ ตู่ นะคะ จมูกเดิมของตู่ที่เคยทำมาจากคลินิกอื่นมันตรงเกินไปค่ะ T^T แล้วปลายจมูกสูงเท่ากับสันจมูกเลย ทำให้หน้าดูแข็งทื่อมากๆ มุมข้างนี่ไม่มีความสโลปเลย

ตู่เริ่มหาคลินิกจะแก้จมูก เพราะคิดว่ามันถึงเวลาแล้วที่ต้องเปลี่ยนซิลิโคนใหม่ 555 เพราะทนกับจมูกแข็งๆ แบบนั้นนานพอสมควร แล้วตู่ก็เจอ Amed Clinic จาก Instagramค่ะ เค้าเคลมไว้ว่ามีเทคนิคพิเศษ ที่ช่วยให้คนเนื้อน้อย
เสริมจมูก ให้ดูพุ่งๆได้ด้วย ‘ไอเฟลทิป’

ขั้นแรกก็ส่งภาพให้คุณหมอประเมินเบื้องต้นทางไลน์ แล้วจองวันผ่าตัดได้ก็เข้าปรึกษาคุณหมอก่อนผ่าตัดอีกครั้งค่ะ ตื่นเต้นมากๆ คิดในหัวตลอดเลยว่าทรงจะเป็นยังไง จะเข้ากับหน้าไหม แล้วความตื่นเต้นก็หายไปเพราะห้องผ่าตัดสะอาดมากเครื่องไม้เครื่องมือครบ พี่ๆพยาบาลก็คอยดูแลแนะนำดีมากๆ ค่ะ ตู่ไม่เครียดเลย

หลังทำเสร็จก็ปกติดีคะ ไม่เจ็บไม่ปวดเพราะกินยาแก้ปวดตลอดทุก3–4 ชั่วโมง กินยาที่คุณหมอให้มาจนหมดเลยค่ะ แล้วตู่ก็กินน้ำมะพร้าวกับใบบัวบกอัดเม็ดเพื่อป้องกันอาการช้ำและบวมเอาไว้ค่ะ

ปัจจุบันนี้ตู่แก้จมูกกับเอเมดคลินิกได้เกือบจะ 2 เดือนแล้วค่ะ คือดีมาก ประทับใจ และถูกใจกับทรงจมูกที่คุณหมอเอเมดคลินิกเหลาให้จริงๆจะถ่ายรูปมุมไหนๆก็สวยยิ่งมุมข้างยิ่งเริศ เพราะสันจมูกสโลปและปลายเชิดมากขึ้น ไม่ต้องหน้าแข็งเป็นหุ่นอีกต่อไป ใครกำลังมองหาคลินิกเสริมจมูกอยู่ ตู่อยากให้รับเอเมดคลินิกไว้พิจารณานะคะ ที่นี่ฝีมือคุณหมอ การบริการ และผลลัพธ์ที่ออกมามันน่าพึงพอใจมากๆ รับรองว่าสวยสมใจแน่นอนค่า

สุนันทา

สมาชิกใหม่
สวยมากเลยคะ กำลังมองหาที่แก้จมูกอยู่พอดีเลยคะ จมูกนัน ตอนนี้ทรงคล้ายๆก่อนแก้เลยคะ ทรงตรงทือ มากๆ

สวยมากเลยคะ กำลังมองหาที่แก้จมูกอยู่พอดีเลยคะ จมูกนัน ตอนนี้ทรงคล้ายๆก่อนแก้เลยคะ ทรงตรงทือ มากๆ
นั้นเราก็คงมีปัญหาเหมือนกันคะ 5555
ของตู่นี้คิดหนักมาเลยคะ คิดว่าจะหาที่แก้ที่ไหนดี หาคลินิกมาหลายๆที่อยู่เหมือนกันคะ จนตัดสินใจที่ เอเมดคลินิกนี้แหละคะ
แต่ไม่ผิดหวังเลยจริงๆคะ ทรงสวยมากกกกก555 จริงๆนะคะ ทรงจมูกตามรูปเลยคะ คิดว่าตัดสินใจไม่ผิดจริงๆ

สุนันทา

สมาชิกใหม่
นั้นเราก็คงมีปัญหาเหมือนกันคะ 5555
ของตู่นี้คิดหนักมาเลยคะ คิดว่าจะหาที่แก้ที่ไหนดี หาคลินิกมาหลายๆที่อยู่เหมือนกันคะ จนตัดสินใจที่ เอเมดคลินิกนี้แหละคะ
แต่ไม่ผิดหวังเลยจริงๆคะ ทรงสวยมากกกกก555 จริงๆนะคะ ทรงจมูกตามรูปเลยคะ คิดว่าตัดสินใจไม่ผิดจริงๆ
จริงๆเอเมดคลินิกก็อยู่ในใจเหมือนกันนะคะ 555 เพราะติดตามมานานอยู่เหมือนกัน เห็นรีวิวก็สวยๆทั้งนั้น แต่โดยส่วนตัวเคยสอบถามคนทำจริงๆที่ทำคลินิกนี้คะ
ก็ไม่มีปัญหาอะไรคะ เราติดตามมาหลายคนละคะ 5555

ทรายโว้ย

สมาชิกใหม่
เราก็กำลังหาที่แก้จมูกอยู่เหมือนกันเบยคะ เราก็ศึกษาที่นี้เหมือนกัน เห็นรีวิวเยอะมาก
อยากได้จมูกทรงนี้เลยคะ

จริงๆเอเมดคลินิกก็อยู่ในใจเหมือนกันนะคะ 555 เพราะติดตามมานานอยู่เหมือนกัน เห็นรีวิวก็สวยๆทั้งนั้น แต่โดยส่วนตัวเคยสอบถามคนทำจริงๆที่ทำคลินิกนี้คะ
ก็ไม่มีปัญหาอะไรคะ เราติดตามมาหลายคนละคะ 5555
ใช่คะ เอเมดคลินิกทำสวยมากคะ บริการก็ดี คุณหมอก็ให้คำแนะนำดีด้วยคะ

เราก็กำลังหาที่แก้จมูกอยู่เหมือนกันเบยคะ เราก็ศึกษาที่นี้เหมือนกัน เห็นรีวิวเยอะมาก
อยากได้จมูกทรงนี้เลยคะ
ที่แรกเราก็ลังเลจ้า ว่าจะทำที่ไหนดี เราก็หาข้อมูล จนสุดท้ายก็มาที่ เอเมดคลินิก เราไม่ผิดหวังจริงๆคะทำกับที่นี้ ยังไงก็อยากแนะนำนะคะ เพราะเราก็ผ่านมาแล้ว สวยจริงๆจ้า

บีจุบุจุบุ

สมาชิกโดดเด่น
ค่าเสียหายแพงมากมั้ยครับ แล้วต้องดูแลตัวเองยังไงหลังจากทำจมูก
ไม่เท่าไรนะเราว่า คือเขามีโปรแต่ละเดือนไม่เท่ากันค่ะ ลองดูทางเพจดูเนอะ
ส่วนการดูแลตัวเองก็ตามคำแนะนำของแพทย์เลยค้าาา ชิวๆ ^_^

บีจุบุจุบุ

สมาชิกโดดเด่น
ไม่เท่าไรนะเราว่า คือเขามีโปรแต่ละเดือนไม่เท่ากันค่ะ ลองดูทางเพจดูเนอะ
ส่วนการดูแลตัวเองก็ตามคำแนะนำของแพทย์เลยค้าาา ชิวๆ ^_^
ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่าาาา

ด้านบน ด้านล่าง