หน้าอก หน้าใจ ไซส์ใหญ่กำลังพอดี

skyfan

สมาชิกใหม่
5 มิถุนายน 2017
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิวเสริมหน้าอก Sebbin ขนาด 395 cc ทรงกลม ผิวทรายค่ะ

ก่อนเสริม

หลังเสริม

เสริมที่ Absolute Beauty Clinic กับคุณหมอชาติชายค่ะ ตอนนี้ก็เสริมมาได้เกือบๆเดือนแล้วค่ะ
หน้าอกก็เริ่มนิ่มขึ้นจากตอนแรกๆมากแล้วค่ะ เพราะเราเริ่มนวดแล้ว เรานวดเช้า-เย็น หลังอาบน้ำค่ะ
และก็มีบ้างที่เข้าไปนวดที่คลีนิกค่ะ เพราะตอนที่เราทำมีโปรโมชั่นแถมคอร์สนวดให้ด้วยค่ะ

คุณหมอจะนัดตรวจเดือนแรกจะถี่หน่อยค่ะ ควรไปตามที่คุณหมอนัดทุกครั้งนะคะ หากมีปัญหาอะไรจะได้แก้ไขได้ทัน
ส่วนของเราเองหลังเสริมมาไม่มีปัญหาอะไรเลยค่ะ แฮปปี้มากเลยค่ะ ขนาดและทรงหน้าอกสวยถูกใจมากๆ
พื้นฐานหน้าอกเราก่อนเสริมก็ไม่ได้สวยอะไรค่ะ แต่คุณหมอก็สามารถเสริมออกมาได้ดูดีมากๆ

ของเราผ่าตัดใต้ราวนมนะคะ คิดว่าน่าจะดูแลแผลได้ดีกว่าใต้รักแร้ค่ะ และก็มองเห็นไม่ชัดด้วย
เพราะเต้านมเราจะบังแผลพอดีค่ะ ตอนนี้รอยแผลก็เริ่มจางลงบ้างแล้วค่ะ หมั่นทาเจลลดรอยแผลบ่อยๆ

** เราจะพยายามมาอัพเดทบ่อยๆนะคะ เพราะบางทีก็ไม่ค่อยได้ถ่ายเก็บไว้เลยค่ะ **​

ด้านบน ด้านล่าง