รีวิวเสริมหน้าอกครั้งแรกของสาวลาว เดินทางมาเพื่อเสริมอึ๋มโดยเฉพาะ

gingpakse

สมาชิกโดดเด่น
15 พฤศจิกายน 2016
สบายดีค่ะทุกคน เราชื่อกิ่ง เป็นสาวจากฝั่งลาวค่ะ ^_^ เราเป็นคนหน้าอกเล็ก อยากมีหน้าอกให้ใหญ่กว่าเดิมบ้างทำให้อยากเสริมหน้าอกค่ะ เพื่อนเราแนะนำให้เปิดดูในเฟสบุกให้หาดูเพราะในเฟสบุกมีเพจคลินิกศัลยกรรมหลาย เราอยากมาทำกะหมอไทยอยู่แล้วเลยหาคลินิกที่ไทยค่ะ เจอ Amed clinic กะลองเข้าไปดูรีวิว เข้าไปดูรูปคลินิก รีวิวดีค่ะ คลินิกกะดูสะอาดน่าไว้ใจ เลยจะทำที่นี่ค่ะ ตอนโทรไปจองคิวกะกัวว่าเขาจะฟังเราไม่เข้าใจ(เราพูดไทยไม่เป็น แต่อ่าน-เขียนได้บ้างจ้า) แต่เขาเข้าใจค่ะ คุยง่ายดีเลย เราคุยกะเขาแล้วกะนัดวันเข้าไปเสริมหน้าอกเลยค่ะ

คุนหมอคุยดี ไม่ดุเลย คุยกะคุนหมอเส็ดแล้วกะทำเลย เราเลือกทำสิริโคน mentor เพราะดูปลอดภัยที่สุด นำเข้าจาก USA ละก็มีใบประกันรับรองซิลิโคนด้วย ตื่นเต้นหลายอยุ่ แต่ได้ยาหลับกะหลับไปเลย ><ตื่นนอนมากะมีหน้าอกใหญ่ขึ้นแล้ว เราชอบมาก พักไม่นาน ทำได้ 2 วันเรากะออกเดินเที่ยวแล้ว

พัดทะมน008.jpg เราทำ 400cc สิริโคน mentor จ้าชอบมากๆ เลย รูปต่อไปเป็นปัจจุบันจ้า

Bugbug

23 พฤษภาคม 2014
อยากเห็นภาพอัพเดตจังเลย

nunuengning

18 สิงหาคม 2016
หน้าสวย หุ่นดี เพอเฟคมากเลยคะ

ด้านบน ด้านล่าง