คางสวยๆ จากมาสเตอร์พีซ คลินิกค่ะ

pormaii

สมาชิกโดดเด่น
18 พฤษภาคม 2016
สวัสดีทุกคนค่ะ ไหมเองค่ะ หลังจากไหมได้รีวิวตัดไขมันกระพุ้งแก้มไปแก้มยุบลงเยอะเลย ตอนนี้เพิ่งมีเวลาว่างมารีวิวคางอีกตัว ด้วยความไหมเป็นคนคางสั้นและแก้มเยอะค่ะ เลยอยากหน้ายาวคางยาวเป็นรูปไข่กับเค้าบ้าง เอาแบบให้หน้าเป๊ะแบบขีดสุดไปเลย เลยตัดสินใจทำทั้งตัดไขมันกระพุ้งแก้มและเสริมคางค่ะ ว่าแล้วมาดูรูปสมัยก่อนดีกว่าว่าคางสั้นจริงจิ้งงงง

อันนี้หามุมสุดฤทธิ์ คางก็ยาวได้แค่นี้เอง ><
มุมก้มนี่ ไม่ต้องพูด ><
เสริมคางกับคุณหมอบุ๊งน่ารักมากกก ใส่ใจดีเลยค่ะ คุณหมอแนะนำให้ทำเป็นแผลภายในจะได้ไม่เห็นแผลที่คาง ไหมก็โอเคเลย เพราะตอนทำตัดกระพุ้งแก้มก็ชิวมาก ตอนทำคางก็ฉีดยาชาเหมือนเดิมค่ะ เจ็บมากกกกเหมือนเดิม >< แต่หลังจากนั้นก็ชาๆ นอนฟังเพลงเพลินๆ เลยค่ะ

ทำเสร็จแล้วก็แชะภาพกับคุณหมอบุ๊งซะหน่อย
เห็นมั้ยยยยคางไหมไม่ช้ำเลย บวมนิดหน่อยจริงๆ

หลังทำแล้วไม่ค่อยเจ็บเลยค่ะ แต่ตึงๆ ไม่ชินเลย หลังทำสองวันไหมก็ไปช้อปกับเพื่อนได้ปกติเลยค่ะ หน้าก็บวมนิดหน่อยอยู่ประมาณ 4-5 วันก็ยุบแล้วค่ะ แถมไม่มีรอยช้ำให้เห็นเลยเย้!

ครบ 7 วันหน้าก็เรียวแล้วเย้!
อันนี้เทียบ Before &After ให้ดูจะๆ ว่าคางยาวขึ้นจริง

อันนี้เทียบให้ดู หลังเสริมคางครบ 1 อาทิตย์ค่ะ
แถมอีกซักรูป>< เทียบให้ดูหลังทำคาง 2 อาทิตย์ค่ะ

จะบอกว่าตอนนี้หน้าดูเรียวขึ้นเยอะเลย มีวีเชฟกับเขาซะที แหะๆ ตอนนี้เห่อมากๆ ทั้งแก้มทั้งคาง เรียวจริงอะไรจริง เรียวแบบ x2 ไปเลย แถมตอนนี้ได้ข่าวว่าคลินิก มีโปรเสริมคาง+ตัดไขมันมันกระพุ้งแก้มราคาพิเศษอีกด้วย เสียดายที่รีบทำก่อน >< ยังไงก็ลองสอบถามที่ Facebook :masterpiececlinicbeauty กันได้เลยค่ะ^^

ว่างๆ จะมาอัพเดตให้ดูนะคะ บรัยยย

mingyeahh

สมาชิกโดดเด่น
20 กันยายน 2016
บวมนานไหมค่ะ กว่าจะยุบ

mummimom

สมาชิกใหม่
21 กันยายน 2016
ราคาเริ่มต้นที่เท่าไหร่

ด้านบน ด้านล่าง