ขาใหญ่แค่ไหน ก็ดูดไขมันให้ขาเล็กได้ มาดูกัน!

fernforfun

สมาชิกใหม่
22 กันยายน 2016

เฟินว่าเป็นผู้หญิงนี้มันเหนื่อยยยย ต้องดูแลหุ่นดีอยู่เสมอ ไม่งั้นก็จะโดนทักโดนนินทาแล้ว ว่าอ้วนไปทำอะไรมาว่าตอนแรกก็ขำๆนะ แต่พอเยอะๆเข้า เครียดดดดดนี่เราอ้วนขนาดนั้นเลยหรอ แล้วก็เป็นคนขาใหญ่อยู่แล้ว บวกกับความอ้วน ไขมันสะสมอีก ขาเลยยิ่งพอง ก็เลยเริ่มออกกำลังกายแต่ก็ลงแค่นิดๆหน่อยๆไม่ทันใจ เลยพึ่งทางลัดด้วยการดูดไขมันซะเลย ฮี่ๆ

อ้วนจนเนื้อตรงขาเฟินปลิ้นเลย กรี๊ดแป๊ปTT

บิดขาหลบไขมันสุดฤทธิ์ ยังอุตส่าห์โผล่มาให้เห็น

ช่วงนั้นขาเฟินใหญ่มาก แถมยังเป็นเปลือกส้มเยอะมาก เลยไม่ค่อยกล้าถ่ายรูปเต็มตัวเลย

มาปรึกษาคุณหมอก่อนดูดไขมัน รูปออกมาแบบว่าอยากฉีกรูปทิ้ง TT

ในโหลนั่นไขมันล้วนๆเลยนะฮั้บบ มีมึนๆ บ้างหลังทำเพราะหมอจะให้ยาที่ทำให้ไม่เครียด รู้สึกลอยๆ สนุกดี ><

หลังดูดไขมัน 2 อาทิตย์ เฟินก็บินไปเที่ยวต่อเลย ชิวๆ แทบลืมไปเลยว่าดูดไขมันมา

หลังดูดไขมัน 2 อาทิตย์ เดินช้อปกระจาย

3 อาทิตย์หลังดูดไขมัน รอยช้ำหรอ แทบไม่เห็น ใส่ขาสั้นสบายเลย ><

หลังดูดไขมันได้ 1 เดือนไม่ลดแล้วน้ำหนัก ดูดไขมันดีกว่าเห็นผลทันใจ

ขาเรียวขึ้นมากไม่ย้อยด้วย ดีงามมมม

ใครสนใจจะทำปรึกษาเฟินได้นะ หรือปรึกษาที่Facebook: masterpiececlinicbeauty ก็ได้นะ คุณหมอสมบูรณ์ใจดีมากกก พยาบาลดูแลดี ตอนนี้ต้นขาไม่เป็นเปลือกส้มแล้ว แต่หมอบอก 6 เดือนถึงจะเข้าที่ เดี๋ยวรอดูผลกันเรื่อยๆ นะ จะมาอัพเดทให้ดูบ่อยๆ นะคะ^^​

mingyeahh

สมาชิกโดดเด่น
20 กันยายน 2016
ดูไม่ค่อยต่างเท่าไหร่เลย

nangnang_kpi

22 กรกฎาคม 2015
เวลาดูดเสร็จ มันจะชาไหม หรือปกติ

ojuiolppp

19 กันยายน 2015
ตอนทำ กับ หลังทำ มันรู้สึกยังไงบ้าง

fernforfun

สมาชิกใหม่
22 กันยายน 2016
ขาเรียว เรียวสวย ดีงาม
ขอบคุณค่ะ
ดูไม่ค่อยต่างเท่าไหร่เลย
หมอบอก6เดือนเข้าที่เต็มที่ค่ะ ใจเย็นๆนะคะ เดี๋ยวมาอัพเดตให้ดูค่ะ
เวลาดูดเสร็จ มันจะชาไหม หรือปกติ
ชาค่ะ ช่วงแรกเป็นเรื่องปกติค่ะ แต่มันก็หายไปเองนะจ้า
ตอนทำ กับ หลังทำ มันรู้สึกยังไงบ้าง
ตอนทำชิลๆ หลังทำเจ็บบ้างเวลาเดินวันแรกอ่ะค่ะ แต่ไม่ใช่ถีงกับขนาดเจ็บทรมานเดินไม่ได้ ไม่ขนาดนั้น
สวยมากๆๆค่ะ
ขอบคุณค่ะ
สวยมาก
ขอบคุณค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง