ศัลยกรรมครั้งแรก! เสริมแค่คางหน้าก็ละมุนแบบสาวญี่ปุ่น

mingyeahh

สมาชิกโดดเด่น
20 กันยายน 2016
สวัสดีค่ะ เป็นครั้งแรกที่เขียนรีวิวของหมิงเย่เลยค่ะ ผ่านมาได้ 4 เดือนแล้ว คางน่าจะเข้าที่แล้วละเนอะ^^ เย่เลยอยากมาแถลงให้ดูว่าเป็นยังไงกันค่ะ

คือเย่เป็นคนมีแก้มและหน้าค่อนข้างกลมเพราะเป็นคนคางสั้นด้วย

มุมกล้องก็ไม่ช่วยอะไรเล้ยยยย T^T

เย่เห็นสาวญี่ปุ่นแก้มนิดๆ คางหน่อยๆ แล้วรู้สึกว่าโมเอะอ่ะ

ทำใจอยู่นาน เย่เลยเข้าไปปรึกษาที่มาสเตอร์พีซ คลินิก บอกคุณหมอคะ หนูอยากได้คางไม่ต้องปังมาก เอาแบบละมุนๆ ดูธรรมชาติๆ แบบสาวญี่ปุ่นหน่อยค่ะ

คุณหมอจัดให้เลยจ้า แป๊ปเดียวเสร็จ หน่วงๆ ตึงๆ แต่ไม่มีช้ำเลยน้า ปกติเป็นคนช้ำง่าย คุณหมอมือเบาจริงๆ ค่ะ

ช่วงแรกหน้าบวมมาก>< แต่หมอบอกหน้าจะค่อยๆ ยุบไม่ต้องห่วง

3วันแรกเย่หน้าบวมมากค่ะ แต่พอวันที่ 4-5 หน้าก็ยุบ คางก็มา แต่งหน้าออกไปเที่ยวได้ปกติจ้า ^^

ว็อนมานานคางในฝัน ><

คางมา หน้าก็เรียว

หน้าไม่แหลมมากดูละมุนสุดๆ
หน้าหวานแบบสาวญี่ปุ่นแล้ว กิกิ ><​

mummimom

สมาชิกใหม่
21 กันยายน 2016
เสริมคางที่ไหนมา ค่ะ สวยมาก

nangnang_kpi

22 กรกฎาคม 2015
พอดีเป็นคนหน้ากลมๆๆ อยากเสริมคาง ขอปรึกษาหน่อย

somebody11

13 พฤศจิกายน 2015
เสริมคางมาสวยมากๆๆ เท่าไรห่รอค่ะ

mingyeahh

20 กันยายน 2016
เสริมคางที่ไหนมา ค่ะ สวยมาก
มาสเตอร์พีซคลินิกค่ะ
เสริมคางมาสวยมากค่ะ
ขอบคุณค่ะ
พอดีเป็นคนหน้ากลมๆๆ อยากเสริมคาง ขอปรึกษาหน่อย
ได้ค่ะ ปรึกษาได้เลยค่ะ
เสริมคางมาสวยมากๆๆ เท่าไรห่รอค่ะ
ตอนนั้นทำมา 15,000 บาทค่ะ ตอนนี้รู้สึกว่าราคาจะขึ้นแล้วค่ะ เป็น 18,000 ค่ะ ถ้าจำไม่ผิด เพราะรีบซื้อก่อนปรับราคาขึ้น

xxxx_olo

ตอนนี้ราคาเท่าไหร่แล้วค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง