เสริมหน้าอก @AmedClinic แล้วชีวิตดี๊ดี จะหยิบชุดไหนมาใส่ก็สวยเป๊ะ

AMEDcn

สมาชิกโดดเด่น
สวัสดีค่า ไข่มุกเอง :) วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์เสริมหน้าอกที่มุกเป็นผู้โชคดีจากกิจกรรม ‘กล้าขอกล้าให้ปี 3’ ของ Amed Clinic ค่ะ ตื่นเต้นมากๆ เพราะมุกได้เสริมหน้าอกในราคา 999 บาท!!!! ถูกสุดแล้วมั้งเนี่ย 555+ จริงๆ ที่มุกอยากเสริมหน้าอกเพราะหน้าอกมุกเล็กม๊าก คัพ A32 ยังไม่เต็มเลยค่ะ(พูดถึงแล้วน้ำตาจะไหล 55+) พอรู้สึกว่าอยากทำมุกก็หารีวิวดูไปเรื่อยเลยค่ะ หลายคลินิกไปหมด 555+ จนมาเจอกับเอเมดคลินิกที่กำลังจัดกิจกรรมในเพจอยู่เลยแอบไปส่องรีวิวซะหน่อย หูยยย ใช้ได้เลย ทำน้องนมออกมาแล้วสวยกันทุกคน คลินิกก็น่าเชื่อถือ มุกเลยลองร่วมกิจกรรมนี้ดู

1.jpg นี่ไงรูปเปิดทางความสวย 555+ รูปนี้ส่งเล่นกิจกรรมค่ะ

รวมรูปก่อนทำค่ะ คนอะไรแบ๊นแบน ฮือๆๆ T^T

คุณหมอที่นี่ใจดีมากๆ เลยค่ะ ให้คำปรึกษาดีมากด้วย แต่ก็เน้อะ แอบอายหมอนิดๆ ค่ะ ต้องถอดโชว์ท่อนบนหมดเลย >.< พอใกล้เวลาเข้าห้องผ่าตัดความตื่นเต้นยิ่งเพิ่มมากขึ้น แต่พอเจอฤทธิ์ยาเข้าไปก็หลับสนิทเลยค่ะ 555+ ตื่นมาก็มึนๆ แต่พี่ๆ พนักงานคอยดูแลอยู่ตลอดเลยค่ะ รู้สึกปลอดภัยมาก ชอบมากค่ะ

8.jpg มุกทำขนาด 375 cc นะคะ เห็นมั้ยว่าหน้าอกเล็ก :(

10.jpg หลังทำเสร็จเลยค่า

กลับบ้านแล้วมุกดูแล้วตัวเองดีสุดๆ ไม่กินของแสลงและกินยาตามที่คุณหมอสั่ง พักผ่อนเยอะๆ แต่ก็ต้องลุกขึ้นมาเดินบ้างนะคะเดี๋ยวเป็นแผลกดทับแล้วแผลไม่สวย อิอิ แป๊ปเดียวก็ทำนู่นทำนี่ได้เองเป็นปกติแล้วค่ะ สบายมาก

วันที่ 2 เริ่มลุกเดินแล้ว เดี๋ยวแผลไม่สวย

12.jpg วันที่ 4 มาล้างแผลค่า

นี่ๆ แผลสวยมาก ชอบจริงๆ เลย

วันที่ 14 เสื้อตัวนี้ไม่หลวมแล้ว อิอิ

15.jpg วันที่ 21 ค่า รอยแผลแทบมองไม่เห็นเลย

ตอนนี้มุกปลื้มใจมากกกก ใส่เสื้อผ้าอะไรก็สวยเพราะมุกมีความมั่นใจมากขึ้น ใครเห็นก็ชมว่าสวย ดีใจมากๆ เลยค่ะ ต้องขอบคุณเอเมดคลินิกที่จัดกิจกรรมดีๆ ให้มุกมีโอกาสได้อัพไซส์เพิ่มความสวยนะคะ จุ๊บจุ๊บ

noonet

10 พฤศจิกายน 2015
รอยแผลนี่ไม่เปนแผลเปนแน่นอนค่ะ สวยมาก

AMEDcn

มาอัพเดตรูปจ้าาาา

kobpy

10 พฤศจิกายน 2015
แผลเล็กสวยมากเลย

ด้านบน ด้านล่าง