ตา 2 ชั้นชัดๆ แบบนี้มาสเตอร์พีซคลินิกให้มาค่ะ

penpleng tita

สมาชิกใหม่
15 กันยายน 2016
เอารูปไปดูเป็นน้ำจิ้มก่อนเลย​

สวัสดีค่ะ เป็นเพลงเองค่ะ หลายคนอาจเห็นหน้าเพลงผ่านงานมอเตอร์โชว์บ้าง หรือตามบูธต่างๆ มาบ้างแล้ว แต่วันนี้เพลงไม่ได้มาเป็นพริตตี้ขายของนะคะ เพลงมารีวิวตาของเพลงเอง เย้ เพลงทำตาสองชั้นมาได้ 6 เดือนแล้วค่ะ ตาเข้าที่สุดๆ แล้ว เลยอยากมารีวิวให้ทุกคนดูค่ะ

อย่างที่เห็นตาเพลงหลบในก็เลยตัดสินใจทำตาสองชั้นค่ะ

เค้าว่ากันว่า (เค้านี่ใครไม่รู้เนอะ)ถ้าติดเทปทำตาสองชั้นบ่อยๆ จะทำให้มีชั้นตาเพิ่มขึ้นมาเอง

ติดมาหลายปีแล้วก็ไม่เห็นเป็นชั้นตาขึ้นมาเองเลย เบื่อจัง

มาทำผิวสวยกับมาสเตอร์พีซหลายครั้งแล้ว ลองมาทำตาสวยกับเค้าบ้าง

ทำเสร็จแล้วชั้นตาชัดสุดๆ ไม่ช้ำเลย

ก่อน---หลัง ทำ 1เดือน ตาไม่บวมแล้วธรรมชาติมาก

แต่งหน้าแล้วดูแบ๊วมากๆ ชอบเลยค่ะ

ชั้นตาเพลงไม่หลบในแล้วน้า

เป็นสาวแบ๊วหน้าหวานเต็มที่เลย

งานหน้าสดก็มา แต่ไม่ดูเป็นอาซิ้มแล้วน้า

หน้าแน่นแค่ไหนชั้นตาเพลงก็ยังชัดอยู่

แต่งหน้าใสๆ ก็ดูหวานๆ มีชั้นตาแล้วดีจริงๆ ค่ะ​

xxxx_olo

สมาชิกโดดเด่น
พอดีอ่านข้อมูลยุ ชอบมากเลยอะ ทำสวยจริงๆ

khunk_99

4 กุมภาพันธ์ 2016
ตาเค้าสวยมาก เห็นแล้วปลื้มแทน

penpleng tita

สมาชิกใหม่
15 กันยายน 2016
พอดีอ่านข้อมูลยุ ชอบมากเลยอะ ทำสวยจริงๆ
ค่ะ ปรึกษาเพลงได้นะคะ
ชอบเนื้อหาชอยเลย สวยจริง
ขอบคุรค่ะ
ตาเค้าสวยมาก เห็นแล้วปลื้มแทน
ขอบคุณค่ะ
ทำกับคุณอะไรมาค่ะ สวยมาก
คุณหมอเส มาสเตอร์พีซคลินิกค่ะ

mextrahold

28 กันยายน 2016
สวย น่ารักจังคับ มองไม่เบื่อ

ด้านบน ด้านล่าง