สวยแบบไม่พึ่งแอพฯ แต่ต้องพึ่งหมอ 555 เสริมจมูกกับเอเมดคลินิก

baiferniika

สมาชิกโดดเด่น
14 กันยายน 2016
สวัสดีค้าาา ชื่อ เฟิร์น นะคะ ด้วยความที่เฟิร์นชอบถ่ายรูปแต่รู้สึกว่าหน้ายังไม่เป๊ะพอเพราะจมูกน้อยไปหน่อย555555 ก็คิดมาตลอดว่าถ้าเสริมจมูกแล้วหน้าคงเปะกว่านี้แน่ๆ พอเฟิร์นตัดสินใจจะทำจมูก ก็เริ่มหาคลินิคที่เรามั่นใจ แล้วก็ได้ปรึกษาเพื่อนค่ะ เพื่อนก็บอกลองไปที่เอเมดคลินิกดูมั้ย เฟิร์นเลยเขาไปหาดูรีวิว หูยทำสวยจัง โด่ง ปัง มาก เฟิร์นเลยอินบ้อกแพจไปคุยกับมาดาม แล้วทำการจองคิวเลยค่ะ

อันนี้รูปก่อนเสริมจมูกนะค้า

วันที่เข้าไปปรึกษาคุณหมอก็ถามว่าเราชอบแบบไหนอยากได้ทรงไหน เฟิร์นชอบจมูกแบบสโลฟๆ คุณหมอบอกเนื้อจมูกเฟิร์นน้อยนะแต่จมูกยาว คุณหมอบอกเดี๋ยวจัดให้สวยๆ เลย อุ่นใจเลยค่ะ55555 ก่อนทำตื่นเต้นมากเพราะหลายคนบอกฉีดยาชาเจ็บ สติเราก็เลยจดจ่ออยู่กับการฉีดยาชา เจ็บมากเลยค่ะแต่ก็ทนได้ พอทำเสร็จได้เห็นจมูกก็หายเจ็บเลย 55555 เพราะจมูกโอเคมาก ถูกใจจริงๆ

เฟิร์นเห่อจมูกมากกกก ถ่ายรูปส่องกระจกทุกวันดูความเปลี่ยนแปลง จมูกเฟิร์นไม่บวมไม่ช้ำเลย แผลเล็กจนแทบมองไม่เห็น ปกติมาก ปวดแค่วันแรกเท่านั้นกินยาก็ดีขึ้น นอนหมอนสูง ประคบเย็นตามคำแนะนำเลยค้า แถมที่คลินิกยังรับประกันให้อีกตั้ง 90 วัน อุ่นใจสุดๆ

รูปปัจจุบันน้า

ถ้าถามว่าเสริมจมูกมาแล้วเปลี่ยนแปลงมั้ย เฟิร์นว่าเปลี่ยนนะ หน้าเปลี่ยน ดูมีมิติเวลาหันข้าง รู้สึกมั่นใจค่ะ พอใจกับจมูกใหม่มากกกก ปลื้มเลย❤

newyearka

13 กันยายน 2016
ก่อนทำก็น่ารักนะ หลังทำนี่สวยขึ้นเลย

Kungking

น่ารักมาเลยทำทรงอะไรที่ไหนคะ

ด้านบน ด้านล่าง