ถ้ารู้ว่าเสริมจมูกแล้วสวยขึ้นแบบนี้ รีบไปเสริมตั้งนานแล้ว อิอิ

newyearka

สมาชิกโดดเด่น
13 กันยายน 2016
สวัสดีค่ะ เราชื่อนิวนะคะ เล่าให้ฟังก่อนนะคะว่าการที่นิวจมูกแบนเนี่ยมันเป็นปมในชีวิตนิวมาก เพราะพี่น้องทุกคนในบ้านจมูกโด่งและจมูกสวยเหมือนคุณแม่หมดทุกคนเลย แง้ๆ ยอมไม่ได้ค่ะถ้าไม่ได้จากคุณแม่ก็ต้องได้จากคุณหมอ 5555 เพื่อนๆ ก็แนะนำให้นิวหลายที่เลยค่ะ แต่นิวชอบเอเมดคลินิกที่สุด เพราะดูสะอาดปลอดภัยดี คุณหมอก็เป็นศัลยแพทย์โดยตรงด้วย จมูกนิวออกมาสวยแน่ๆ 5555

ก่อนทำคุณหมอก็นัดนิวเข้ามาให้คำปรึกษาก่อนค่ะ ให้เลือกทรงจมูกไรงี้ คุณหมอใจดีมากไม่ดุเลย พอถึงวันทำ นิวตื่นเต้นมาก คิดในใจว่าเราจะได้ทำแล้วจริงๆ หรอ เราจะสวย เราจะไม่เป็นจุดด้อยของบ้านอีกต่อไปแล้ว 555 นอนเกร็งอยู่บนเตียงสักพักคุณหมอก็ฉีดยาชาค่ะ จุดนี้บอกเลยว่าน้ำตาร่วง คนที่เคยทำจมูกรู้ซึ้งดีค่ะ 5555 หลังทำเสร็จไม่ได้เจ็บอย่างที่คิดเลยค่ะ ตึงๆ พอกลับบ้านเราก็ประคบเย็น เวลานอนก็หนุนหมอนสูง งดของแสลง กินยาตามที่หมอสั่งตรงเวลา ดูแลตัวเองอย่างดีเลยค่ะ แป๊ปเดียวความบวมก็ค่อยๆ ลดลงแล้ว

ณ เวลานี้คือปลื้มปริ่มกับจมูกมากกกก แม่เราชมทุกวันว่าจมูกสวย 5555 คนอื่นก็ทักนะว่าสวยขึ้น จมูกสวยเข้ากับหน้า ดีใจจริงๆ ที่ตัดสินใจไม่ผิด ปลื้มค่ะปลื้มมมมมมม

Paopae

19 สิงหาคม 2016
เราไปทำที่นี่มาก็ไม่ช้ำเหมือนกันเลย

sutidar

3 กุมภาพันธ์ 2016
จมูกเป็นสันชัดมากเลยค่า

Nanny

เข้าที่แล้วต้องสวยขึ้นอีกแน่เลย

skyjino

เหมือนปลายจมูกยังบวมๆอยู่ รอเข้าที่ต้องดีขึ้นแน่ๆ

newyearka

13 กันยายน 2016
รอจมุกเข้าที่ขึ้นละจะมาอัพเดตรุปเพิ่มน้าาา

ด้านบน ด้านล่าง