ครั้งแรกในชีวิตที่ยอมเจ็บตัวแลกกับความสวย เสริมจมูกที่เอเมดคลินิก สวยเหมือนเสกได้!

jahnaja

สมาชิกโดดเด่น
12 กันยายน 2016
วันนี้จ๋าจะมาแชร์ประสบการณ์การเสริมจมูกครั้งแรกในชีวิตให้ทุกคนอ่านกันนะคะ ตัวจ๋าเองเป็นคนไม่มีดั้งตั้งแต่เด็กเลยค่ะ แล้วตอนนี้จ๋าเป็น MC ต้องโปรโมทสินค้านู่นนี่นั่น เวลาทำงานเห็นคนอื่นๆ เขามีจมูกโด่งๆ กัน จ๋าไม่มั่นใจเลย ด้านล่างเป็นรูปก่อนทำค่ะ

1.jpg 2.jpg 4.jpg

จ๋าเลยอยากทำจมูกค่ะ พี่ที่รู้จักกันเขาก็แนะนำเอเมดคลินิกให้ค่ะ เขาบอกว่าที่นี่ดี มีรีวิวเยอะด้วย จ๋าเลยลองเข้าไปดูค่ะ เยอะจริงๆ และคลินิกก็ดูน่าเชื่อถือด้วยเพราะคุณหมอเป็นคุณหมอที่เฉพาะทางโดยตรง

หลายคนที่เคยทำศัลยกรรมคงตื่นเต้นในวันผ่าตัดกันใช่ไหมคะ แต่จ๋านี่ตื่นเต้นตั้งแต่ตอนที่ไป consult กับคุณหมอเลยค่ะ 555 ยิ่งวันผ่าตัดยิ่งไปกันใหญ่ พอผ่าตัดเสร็จโล่งมากและไม่เจ็บด้วยคร่า

ส่องกระจกดูหลังทำเสร็จโอเคมากค่ะ รู้สึกจมูกโด่งขึ้นมาก (แอบคิดในใจตัวเองกำลังจะสวยแล้ว 555) บวมและช้ำน้อยกว่าที่คิดไว้มาก เริ่ดมากค่ะ จากนั้นจ๋าก็ดูแลตัวเองกินยาตามที่คุณหมอสั่งเป๊ะๆ ประคบเย็น ทำตามที่คุณหมอบอกหมดเลยคร่า

ตอนนี้จมูกเริ่มเข้าที่แล้วค่ะ รู้สึกว่าจมูกสวย หน้าดูโอเคขึ้น และน่าที่การงานเริ่มดี มีคนเข้ามาทักเยอะมากว่าจมูกสวยไปทำที่ไหนมา รู้สึกปลื้มมากค้า

12.jpg 13.jpg

chinmuyaa

เสริมแล้วหน้าดูเด็กขึ้นป่ะคะ :giggle:

Aoey

ทรงอะไรอ่ะ เป็นสันสวยดีค่ะ

jahnaja

12 กันยายน 2016
มาอัพเดตรูปให้ค่าาา

ด้านบน ด้านล่าง