รีวิวตาสองชั้น byคุณหมอปูเป้ charismma clinic ชอบมว๊ากก

fernkayukkayik

Junior Member
เมื่ออาทิตย์ก่อนไปทำตาสองชั้นที่ชริสมาร์คลินิกมาค่ะ ที่สุขุมวิท21
คุณหมอใจดีแล้วก็มือเบามากๆเลย เย็บแค่2จุดเอ็งค่ะ แผลหายเร็วมากๆ
อยากจะบอกว่าที่นี่บริการดีมากๆ ใส่ใจลูกค้าทุกคนเลย
(ปล.ก่อนหน้านี้เป็นคนตาสองชั้นอยู่แล้ว แต่มันค่อนข้างจะหลบใน
เวลาติดขนตาปลอมกะแต่งสโมคกี้อายทีไร ชั้นตาโดนบังมิดเลยค่ะ T^T)
ไม่แพ่มนานค่ะ ไปดูรูปกันเล้ยย

fetch

fetch

fetch

fetch

พอหลังตัดไหมก็ต้องออกไปทำงานเลยค่ะ จะบอกว่าแผลหายเร็วมว๊ากกกก ใช้งานได้ทันใจจริงๆ
ใครสนใจเข้าไปสอบถามได้ที่ https://www.facebook.com/Charismmaclinic?fref=ts เลยค่า
ปล.ต้องขอโทดด้วยที่มีรูปน้อยค่ะ จริงๆเตรียมรูปไว้เยอะแยะเลย แต่ในนี้ลงได้แค่4รูปค่า แล้วก็จะบอกว่าตาหายบวมตั้งแต่วะนที่3แล้วค่า อิอิ

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
เนื่องจาก เวปบอร์ดมีการอัพเดทเวอร์ชั่นใหม่ อาจจะส่งปัญหาทำให้ภาพไม่ขึ้น รบกวนแก้ไขรูปภาพใหม่อีกครั้งครับ ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

ด้านบน ด้านล่าง