แชร์ประสบการ์ณแก้คางสั้นให้ดูบอยๆ

Pattpat

สมาชิกโดดเด่น
25 สิงหาคม 2016
1.jpg 2.jpg

ผมชื่อแพทคับ ผมจะมาแชร์ประสบการ์ณแก้คางกะคลินิกแถวสีลม ที่อยากแก้คางก็เพราะคางอันเก่าผมสั้นเลยอยากให้มันดูยาวววววววๆขึ้น พอดีเพื่อนผมเค้ามาทำที่นี่ ผมชอบมากคับหน้าเค้า ก็เลยถามว่าไปทำที่ไหนมา เพื่อนผมก็แนะนำมาก็เลยติดต่อเข้ามาสอบถาม สุดท้ายก็จ่ายตังมัดจำ จองคิวไปเรียบร้อย

วันที่มาทำผมก็คาดหวังสุดๆคับ อยากรีบทำมาก ตอนเข้าไปคุยกะคุณหมอก็ให้คำปรึกษาผมดี แต่คางผมเดิมทีมันสั้น ย้ำคับว่าสั้งไม่ค่อยเวิร์กเลย แล้วหมอเค้าก็เลือกซิลิโคนคางที่มันใหญ่อยู่คับ ครอบคางผมได้เลยฮ่าๆ เข้าห้องผ่าตัดก็ดีนะคับบริการดีอะไรมากๆ พอออกจากห้องผ่าตัดก็มีน่าจะพยาบาลแหล่ะคับแนะนำการทานยา การดูแลตัวเองต่างๆ

5.jpg 6.jpg
8.jpg ดูเรียวยาวขึ้นมั๊ยคับ

9.jpg 10.1.jpg
หลังทำออกมารู้สึกต่างจากเดิม ทำออกมาก็ดีกว่ามีความมั่นใจแถมไม่เป็นแผลเลย

*ฝากให้คนอ่านหน่อยนะคับ การทำศัลยกรรมถึงแม้ว่าเรามีแบบมา อยากเป็นแบบคนนั้นคนนี้ แต่ว่าต้องเข้าใจพื้นฐานของโครงหน้าของตัวเองด้วยคับว่ามันอาจจะไม่เหมือนต้นแบบที่คุณอยากให้เป็น*

ด้านบน ด้านล่าง