ใส่ขนาดต่างไซต์ ออกมาสวยและเป๊ะมากค่ะ หมอชาติชายเองค่ะ

jesssee

สมาชิกใหม่
23 สิงหาคม 2016
สวัสดีคร่าาบีมเองคร่าเป็นคนหน้าอกน้อยนิดหอยสังข์มากคร่าาาตอนนี้ปัญหานี้หมดไปแล้วค่ะหลังจากไปเสริมหน้าอกกับคุณหมอชาติชายมาคร่าที่ Absolutebeauty clinic ทองหล่อ 12 ติดถนนทองหล่อคลินิคสะอาดมีคุณหมอดมยาที่เก่งมากคือเราตื่นมาไม่ค่อยมีอาการมึนหัวอาเจียนเลยคร่าา

ขนาดหน้าอกเดิมเล็กไม่ค่อยเนื้อเยอะและ ปัญหาคือขนาดหน้าอกไม่เท่ากันเลยปรึกษาคุณหมอแนะนำขนาดต่างไวต์มาค่ะเพราะถ้าเสริมเท่ากันไปขนาดก็จะต่างกันแน่นอนคร่า เชื่อในฝีมือของคุณหมอคร่า

อันนี้รูปด้านข้างทั้งสองข้างมีอายุได้ 10 วัน หลังเสริมเส๊ดขนาดก็ยังไม่ค่อยเท่ากันเท่าไหร่คร่าเพราะมีอาการบวอยู่บีมเลยรอหลังตัดไหมเริ่มนวด เฮ้ย ! มันยุบลงแล้วเท่ากันอ่ะ จากที่ตอนแรกดูไม่ค่อยโอเครเท่าไหร่อีกอย่างแผลเล็กมากด้วยหายเร็วเหมือนแผลมีดบาดเลยสามวันแผลแห้งดีมาก

ตอนนี้อายุครบ 1 เดือนพอดีสวยกำลังดีด้วยที่ข้าง ซ้ายเสริม 375 ข้างขวาเสริม 400 ด้วยสิริโคนเมนเตอร์ผิวเรียบคร่าเป็นอีกหนึ่งตัวอย่างให้เพื่อนๆตัดสินใจดูนะคะว่าฝีมือคุณหมอเป๊ะจริมๆๆคร่าาา

ด้านบน ด้านล่าง