รีวิวตาสองชัน เย็บ 5 จุด โดยหมอชาติชายค่ะ

niranuchpp

Junior Member
สวัดดีค่ะ ทำตาสองชั้นกับคุณหมอชาติชายมาค่ะ เย็บ 5 จุด ไม่ค่อยบวมเท่าไรค่ะ ตอนนี้เริ่มเข้าที่แล้วค่ะ ก็ปรึกษาแล้วอีกไม่กี่วันก็ได้คิวเลย เพราะเราเป็นเคสเล็ก ๆ ผ่าตัดเล็ก ๆ แทรกได้
หมอดูใจดีค่ะ ถามอะไรได้หมด หมอแนะนำให้ว่าจะทำยังไง แต่บอกก่อนนะค่ะ ถ้าไม่ถามม ไม่คุยกับหมอ หมอทำเลยนะค่ะ เพื่อนเราเจอมาแล 5555 ถามว่าทำตาเย็บ 5 จุดใช่ไหมครับ เพื่อนบอกว่าใช่ หมอฉีดยาชาทำเลย 5555 เราเอาเป็นบทเรียนเพราะทำทีหลังค่ะ ถามคุมเลย แทนเพื่อน 55555

มาดูรูปดีกว่าค่ะ
ก่อนทำ

หลังทันที

niranuchpp

มาอัฟเดทค่ะ ต้องแต่งหน้าออกงานแล้วววววววววววว

chinmuyaa

สมาชิกโดดเด่น
ก่อนทำก็ดูดีอยู่แล้วนะค่ะ หลังทำนี่เพอเฟคสุด ๆ เลย ;)

freshnight

Staff Member
30 สิงหาคม 2013
ถือว่าแผลยาวอยู่นะครับ

แต่การทำตาแบบกรีด จะช่วยให้ได้ชั้นตาที่ถาวร

รอยุบน่าจะเข้าที่กว่านี้ครับ

หากเป็นคนแต่งหน้าออกงานอยู่แล้ว ชั้นตาโตๆนิดนึงจะสวยครับ

Ziaiwaiw

สมาชิกโดดเด่น
อย่างนี้รอยจะหายไปมั้ยคะ ?

ด้านบน ด้านล่าง