ตัดปากบางที่มาสเตอร์พีซ คลินิกมาค่ะ ออกมาธรรมชาติมาก ตัดเพิ่มดีมั้ยคะ ?

aeysugarfree

สมาชิกใหม่
28 มิถุนายน 2016

คือเราไปตัดปากที่มาสเตอร์พีซ คลินิกมาตอนนี้ครบเดือนนึงแล้ว ตัดกับคุณหมอสมบูรณ์นะคะ แต่คุณหมอตัดออกให้ไม่เยอะมากเน้นความเป็นธรรมชาติ คุณหมอบอกว่าถ้าตัดมากเกินไปแล้วจะยิ้มออกมาเห็นเหงือกด้วย ก็เลยเอาตามที่คุณหมอแนะนำ

ก่อนตัดนะคะปากทรงเดิมเป็นกระจับอยู่แล้วค่ะ แต่หนา

หลังตัดทันที ออกจากคลินิกเดินทางกลับบ้านค่ะ

หลังตัดทันที เรามีงานตอนกลางคืนด้วย แต่งหน้าทาปากได้ปกติ OK ไม่บวมมาก ชอบที่เห็นทรงกระจับชัดเลย

หลังตัดปากวันที่ 2 ค่ะ ปากยังบวมอยู่นะคะ แต่ทาปากได้ปกติ หรือเราพิเรน?555555555

รูปนี้ 1 อาทิตย์ค่ะ มีนัดตัดไหม แต่เราไม่ว่าง ปากยุบแล้ว แต่ทางคลินิกบอกว่าตัดไหมจะยุบกว่านี้อีกค่ะ

วันที่ 8 ตัดไหมแล้วนะคะ

หลังทำวันที่ 9

หลังตัดไหมวีคแรก

หลังตัดไหมวีคสอง

ปัจจุบันค่ะ

เรารีเควสตัดปากบางค่ะ แต่อยากถามความเห็นหน่อยว่าออกมาโอเคมั้ย หรือเราควรจะกลับไปคุยกับคุณหมอขอตัดเพิ่มดีคะ ? แล้วตัดบางมันจะเห็นเหงือกชัดมั้ย กลัวตรงนี้ ... สำหรับเรื่องบริการ เราได้ยินฟีดแบคมาว่าคลินิกไม่โอ แต่ส่วนตัวเราโอเคนะ เค้าก็ตามฟอลโล่วอัพตลอด ดูแลดีทั้งก่อนหลัง เสียอย่างเดียว รอนานค่ะ อันนี้เราก็เข้าใจว่าลูกค้าเยอะ ใครมีประสบการณ์อะไรก็มาแชร์กันหน่อยนะ ช่วยออกความเห็นหน่อยค่ะ

sugarrose

สมาชิกโดดเด่น
สวยล้าวววว ไม่ต้องตัดเพิ่มหรอกค่ะ !! #จิงๆ

lookpapa

สมาชิกโดดเด่น
23 กุมภาพันธ์ 2016
สวยแล้ว ไม้ต้องไปตัดเพิ่มนะคะ

ด้านบน ด้านล่าง