รีวิว เสริมจมูกซิลิโคน

prcmbiz

Junior Member
fetch

Review ...เสริมจมูกซิลิโคน...จากคุณนิ่ม หลังจากทำได้ 3 เดือนตอนนี้เธอมั่นใจมากขึ้น จมูกสวยดูเป็นธรรมชาติสุด สุด ทำให้หน้าของเธอดูสวยฝุดผ่อง...บอกได้คำเดียวว่า รักคุณหมอหมดใจ อั๊ยย่ะ!!:)
Weezy Clinic ขอบคุณคะ

prcmbiz

Review ...เสริมจมูกซิลิโคน + ลดความอ้วน...จากคุณสายชล

เมื่อก่อนเธอหน้าตาธรรมดามากๆ จึงตัดสินใจเข้ามาเสริมจมูกกับคุณหมอเพราะเห็นเพื่อนๆ เขาทำกันออกมาสวยดั่งเกาหลี ตอนนี้เธอสวยมาก มาก จนสาวจริงหญิงแท้อย่างเราๆ ยังต้องอาย...ต้องขอยกความดีทั้งหมดให้คุณหมอหนึ่งคนเดียวเลยค่ะ!!

Weezy Clinic ขอขอบคุณ...คุณลูกค้านะค่ะ ที่มาใช้บริการค่ะ

fetch

prcmbiz

Review ...เสริมจมูกซิลิโคน + ลดความอ้วน...จากคุณสายชล

เมื่อก่อนเธอหน้าตาธรรมดามากๆ จึงตัดสินใจเข้ามาเสริมจมูกกับคุณหมอเพราะเห็นเพื่อนๆ เขาทำกันออกมาสวยดั่งเกาหลี ตอนนี้เธอสวยมาก มาก จนสาวจริงหญิงแท้อย่างเราๆ ยังต้องอาย...ต้องขอยกความดีทั้งหมดให้คุณหมอหนึ่งคนเดียวเลยค่ะ!!

Weezy Clinic ขอขอบคุณ...คุณลูกค้านะค่ะ ที่มาใช้บริการค่ะ

่ีjulinenjoy

ถ้าอยากทำจมูกหยดน้ำแนะนำ คุณหมอทรงยศ ที่ยศยาคลินิค ค่ะ อยู่แถวๆๆรัชดาค่ะ

ด้านบน ด้านล่าง