ทำตาสองชั้นกับหมอชลธิศ

มิว

สมาชิกโดดเด่น
10 มิถุนายน 2016
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ชาวโดดเด่น วันนี้เราจะมารีวิวการทำตาสองชั้นกับหมอชลธิศเพราะว่าไปทำที่ธีรพรการแพทย์แล้วปลื้มมากๆ ก็เลยอยากแชร์เรื่องราวประสบการณ์ให้เพื่อนๆ เพื่อเป็นตัวเลือกในการตัดสินใจจ้า ถ้าพร้อมแล้วก็...มาเลย ^^

ปล.เพื่อนๆ คนไหนสนใจ นัดคิวปรึกษา สอบถามได้เลยค่ะ เรานัดกับพี่แก้ว เลขาคุณหมอ ดูแลดีมากเลยค่ะ
เบอร์ 02-042-6911 / 089-6961555 https://www.facebook.com/choladhis

ก่อนทำเราเป็นคนตาสองชั้นแต่ว่าหลบในมากๆ แทบจะไม่เห็นชั้นตา

รูปที่ 2 เป็นหลังทำ 3 วัน แต่งหน้าเลยค่ะ มีอาการบวมนิดหน่อย (วันที่ 1-2 เผอลบทิ้งไปแล้ว)

รูปที่ 3 วันที่ 5 อาการบวมลดลงไปเยอะ แทบจะเป็นปกติ

รูปที่ 4 10วันแล้วค้า แต่งหน้าเบาๆ โชว์ชั้นตา อาการบวมแทบจะหายเป็นปกติ ชั้นตาคมชัด ชอบากๆ เลย เพราะแต่งหน้าง่ายขึ้นกว่าเดิม

ปัจจุบัน 1 เดือนแล้วค่ะ ชั้นตาสวยเป๊ะ ปลื้มมากๆ กับการทำตาสองชั้น เพื่อนคนไหนสนใจก็ลองเขามาดูรีวิวหรือสอบถาม นัดคิวปรึกษา ก่อนตัดสินใจ (ปรึกษาฟรีนะจ๊ะ) นัดคิวกับพี่แก้วได้เลยค่ะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

มิว

สมาชิกโดดเด่น
10 มิถุนายน 2016
ใครเคยทำตาสองชั้นกับหมอชลธิศ เอารีวิวมาดูกันบ้างงงง

ด้านบน ด้านล่าง