Restylane filler มีแบบนี้ด้วยนะ รู้ยัง

thailandluna

สมาชิกใหม่
19 พฤษภาคม 2016
วันนี้ดิฉันมีเกร็ดความรู้เล็กๆ น้อยๆ เกี่ยวกับฟิลเลอร์มาฝากค่ะ สำหรับสาวๆ ที่ต้องการเติมเต็มใบหน้า ต้องตัวนี้เลย Restylane perlane lidocane คือ รุ่นผสมยาชา มีคุณสมบัติในการยกกระชับใบหน้าที่คงตัว ไม่ไหลไปที่อื่นทำให้หน้ามีมิติ เหมาะกับการฉีดโหนกแก้มจะสวยมาก เนื้อของฟิลเลอร์จะคงรูปคนไข้จะรู้สึกเหมือนมีอะไรมาเบียดเนื้อเยื่อ หมอฉีดและปั้นเป็นทรงอะไร ก็จะออกมาเป็นแบบนั้นเลย ส่วนแบรนด์อื่นจะไหลทำให้หน้าแบนๆ ต้องรอเซทตัว ตัวนี้ไม่ต้องเลยค่ะ แต่ตัวนี้จะไม่เหมาะสำหรับคนผิวบาง เพราะถ้าหมอฉีดไม่ลึกพอ จะทำให้เป็นก้อนๆ การจะฉีดฟิลเลอร์ให้สวยต้องขึ้นอยู่กับเทคนิคของหมอ และผลิตภัณฑ์ที่ใช้ด้วยนะคะ สำหรับดิฉันไว้ใจ Restylane perlane lidocane จากสวีเดนเท่านั้นค่ะ

Smart_som

สมาชิกใหม่
เป็นคนนึงที่ใช้เรสทิเลนเหมือนกันค่ะ เราไปฉีดคางกับคุณหมอดนัยที่เชียงใหม่ เขาแนะนำตัวนี้ค่ะ คุณหมอฝีมือดี มือเบา อารมณ์ดีฟังเพลงไปฉีดไป แถมแนะนำแต่ผลิตภัณฑ์ดีๆ ให้ค่ะ คุณหมอบอกถ้าอยากฉีดแล้วเห็นผลเลย ก็ต้องเพอเลน เพราะมันสามารถปั้นได้ และสวยคงทน ไม่ผิดหวังจิงๆ อ่อ คุณหมอแนะนำให้ดื่มน้ำเยอะๆ ด้วยนะคะ เพราะฟิลเลอร์ชอบน้ำค่ะ ^^

rainbowdash

สมาชิกโดดเด่น
20 พฤษภาคม 2016
มียาชาหมายถึง ไม่ต้องทายาชาเลยใช่มั้ยคะถ้าเป็นแบบนั้นก็ดีเลยสะดวกไม่ต้องรอยาชาออกฤทธิ์เพราะบางทีที่ทำนะยาชายังไม่ออกฤทธิ์เลยแล้วฉีดไปนี่แบบน้ำตาล่วง

Smart_som

สมาชิกใหม่
ช่ายยยย ตอนเราฉีดเราก็กลัวเจ็บเลยขอประคบเย็นตอนฉีดด้วย ไม่เจ็บเลย พอใจมากค่ะ

มิก้า

สมาชิกใหม่
22 ธันวาคม 2016
เป็นคนไข้หมอดนัยย์เหมือนกันค่ะ ฝีมือแกดีจริงๆ ฉีดคนไข้สวยทุกคน ใช้เรสทิเรนแท้ด้วยค่ะ คลินิกหมออยู่นิมมานซ.3 เชียงใหม่นะคะ หมอมีโบท็อกซ์ดีสพอทจากอังกฤษด้วยค่ะ หมอใช้ฉีดร่วมกับฟิลเลอร์เพื่อปรับรูปหน้าด้วยเทคนิคพิเศษของหมอค่ะ สวยจริง ลองไปดูนะคะ
https://www.diaaclinic.com/

ด้านบน ด้านล่าง