จัสติน บีเบอร์ มาไทย 1 มีนาคมแน่นอน เหล่าบีลิเบอร์ฟินด่วน

เจตนา

Junior Member
20 กุมภาพันธ์ 2014
เพื่อนๆชาวบีลีเบอร์ ต้องกริ๊ดและฟินเวอร์ เมื่อหนัง “Justin Bieber’s Believe” ได้รับการยืนยันว่ามาฉายแน่ ^ ^ ค่ะในวันเดียวกับคล้ายวันเกิดของพ่อหนุ่มวันที่ 1 มีนาคมที่จะถึงนี้ เพียงวันเดียวเท่านั้นนะค่ะ เท่าที่ จขกท. สอบถามพี่ๆที่ขายบัตรมาค่ะ เราก็ไปจองบัตรเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา คนเยอะมากๆ รู้สึกอบอุ่นเลยมีคนชอบเหมื่อนกันเยอะ 555 ส่วนเพื่อนๆชาวบีลิเบอร์ที่ตกข่าว สามารถหาข้อมูลได้จากกระทู้นี้นะค่ะ น่าจะพอยังมีบัตรเหลืออยู่ ก่อนอื่นไปดูภาพบรรยากาศการจองที่บอกได้เลยว่าคนเยอะมาก เก็บๆเอามาฝากเพื่อนๆค่ะ ว่าเหล่าบีลิเบอร์ในไทยนี่เยอะๆจริงๆ
ที่มา www.mthai.com

ด้านบน ด้านล่าง