รีวิวมาแล้วจ้าาาา...กับโปรเจ็ค "ศัลย์ครั้งแรก--ตาสองชั้น" by...ทางเว็ปกับคุณหมอนก Century Health Cli

freshnight

Junior Member
Staff Member
30 สิงหาคม 2013
อาการยุบบวมลงเรื่อยๆ เมื่อเวลาผ่านไป ก็จะค่อยๆดีขึ้นครับ ของซีเองก้ไม่ทายาลบรอยแผลนะครับ
แผลคนเรานานๆไปมันจะจางลงไปเองครับ

noonueng

23 กันยายน 2013
freshnight โพสต์ว่า:
อาการยุบบวมลงเรื่อยๆ เมื่อเวลาผ่านไป ก็จะค่อยๆดีขึ้นครับ ของซีเองก้ไม่ทายาลบรอยแผลนะครับ
แผลคนเรานานๆไปมันจะจางลงไปเองครับ
อ่อค่ะ...^^ ได้แต่ขอให้มันหายบวมจะได้ปลิ้นไวๆ อิอิ ขอบคุณคุณซีมากค่ะที่มาเป็นเพื่อนเม้าตลอดเลยจ๊ะ

freshnight

ตอนนี้ความปลิ้นก็น่าจะน้อยลงละเนอะ อิอิ

noonueng

ก็น้อยลงน้าแต่ก็ยังเห็นชัดอยู่จ๊ะ ^^ ร๊อรอ....

noonueng

รูปน้อยขออภัยนะจ๊ะเป็นคนกลัวกล้องอ่ะนะ
เลยมิค่อยได้ถ่ายรูปเท่าไหร่จ้า...อิอิ

เอารูปหน้าเต็มมาฝากค่ะ

freshnight

ทำอย่างเดียว แต่ดูหน้าเปลี่ยนไปเยอะเหมือนกันนะเนี่ย

freshnight

รีวิวได้สนุกมากคะ แต่ไขมันนิน่ากลัวอ่า

คนที่ทำจะไม่เห็น ตอนทำเราจะไม่กลัวครับ เพราะไม่เห็น มาเห็นตอนเสร็จแล้ว ฮ่าๆๆๆ

noonueng

อั๊ยย่ะ ผู้หญิงอย่าหยุดสวยเนอะ อิอิ ตอนนี้เรื่องตาที่ปลิ้นมันดูเป็นปกติไม่ค่อยเห็นแล้วค่ะ
แผลเนียนเชียวคุณหมอฝีมือดี ชั้นตาตอนนี้ก็ยุบปกติแล้วน้า
แต่คุณหมอบอกว่าตาเราเล็กมากๆ เลยทำชั้นตาได้ไม่เยอะ T______T
แต่ว่าพอมันยุบหมดชั้นตามันเล็กมากเลย ><
พอเขียนอายไลเนอร์แล้วเห็นกระจิดนึง แล้วไม่เหลือพื้นที่ของชั้นตาเลย
(ขนาดเขียนเส้นกระจิดเดียวนะเนี่ย) ที่จริงอยากได้ชั้นตาสูงกว่านี้
เดี๋ยวไว้กลางเดือน มิ.ย. จะลองไปปรึกษาคุณหมอดูแล้วจะมารายงานนะค๊าาาาา

^^

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

noonueng

ไปแก้เป็นกรีดตาแผลยาวมาแล้วนะคะ
ลองเข้าไปดูที่ลิ้งนี้ละกันนะ http://goo.gl/Jd8myA

nicenessy

สมาชิกโดดเด่น
19 พฤษภาคม 2014
รีวิวละเอียดมากค่ะ ชอบจัง อ่านแล้วอยากทำบ้าง

ด้านบน ด้านล่าง