"ศศิ" เงิบ! "อ้วน" บอกไม่รู้จัก!

ขนมตาล

Junior Member
14 กุมภาพันธ์ 2014
หลังนางแบบสาวดาวรุ่ง "ศศิ สินทวี" วางบอมส์! พระเอกหน้าตี๋ "อ้วน รังสิต ศิรนานนท์" จนถูกมองว่าเข้าข่ายหล่อคบซ้อน!? และเข้าข่ายเป็นหนุ่มปริศนาที่ซุ่มคบกับเธอมา 2 ปี แต่ก็ไม่ยอมฟันธงว่าใช่หรือไม่ใช่ ? สร้างความคาใจให้ใครๆหลายคน ล่าสุด "อ้วน" ได้ออกมาปฎิเสธเรื่องความสัมพันธ์กับนางแบบสาวทันทีบอกว่าตัวเองไม่เคยรู้จัก แต่ที่ทราบเพราะดูจากข่าว "ผมว่าข่าวมันผิดตั้งแต่ที่บอกว่าผมดังกว่าพี่ป้องแล้วครับ (หัวเราะ) ผมเท่าที่ดูรูปข่าวผมว่าผมไม่เคยเจอนะ กับข่าวที่เกิดขึ้นก็ไม่งงรอกครับ แต่อยากรู้ว่าจะเดากันไปทำไม (ลากเสียงยาว) ยิ่งน้องเขาบอกว่าคุยมา2ปียิ่งไม่มีแน่นอนครับ (ก็นางแบบสาวบอกว่ามีอักษรย่อเป็นอ.อ่าง) พระเอกหนุ่มตอบแบบกวนๆว่าไม่ใช่ตนแต่เป็นพี่เอก (รังสิโรจน์ พันธ์เพ็ง) หรือเปล่า ไม่ใช่ผมแน่นอนครับ ส่วนที่ว่าจะให้ผมโทร.ไปเคลียร์คงไม่โทรครับเพราะผมไม่ได้รู้จักน้องเขาครับ จริงๆแล้วอย่าจับคู่ผมกับใครเลยครับเพราะว่าไม่มีจริงๆ ข่าวที่ออกมาว่าผมตอนคบกับ "แจม" (ชรัฐฐา อิมราพร) แล้วผมคบคนอื่นซ้อนด้วย ก็ไม่มีครับ กับแจมก็น้องกันครับ" ผู้สื่อข่าวถามต่อว่าเป็นไปได้มั้ยที่เป็นการสร้างข่าวเพื่อเกาะกระแสอ้วนดัง? หนุ่มอ้วนกล่าวว่าตนไม่คิดอย่างนั้นแต่อาจจะเป็นเพียงแค่การตอบคำถามผู้สื่อข่าวแล้วเกิดเป็นประเด็นขึ้นมา ต่อข้อที่ว่าถ้าเจอะเจอนางแบบสาวแล้วจะคุยถึงเรื่องนี้มั้ยหนุ่มอ้วนหยุดคิดอยู่นานก่อนจะตอบว่า "ผมก็เป็นคนธรรมดาครับไม่ได้คิดว่าตัวเองเป็นดารา อะไรก็อาจจะคุยกับน้องเขา แต่อาจจะไม่ได้คุยเรื่องข่าวก็ต้องดูตามสถานการณ์ครับ (ศศิเป็นผู้หญิงในสเปคมั้ย) ไม่รู้จะตอบอย่างไรเพราะไม่เคยเจอตัวจริง และไม่ได้รู้สึกซีเรียสอะไรมากกับเรื่องที่เกิดขึ้น แต่รู้สึกซีเรียส มีงานเข้านิดหนึ่งกับข่าวที่บอกว่าผมดังกว่าพี่ป้อง ก็ไม่ได้รู้สึกว่าข่าวมันเลวร้ายอะไรครับ ตอนนี้ผมก็ไม่ได้คุยกับใครโสดสนิทครับ"
ที่มา www.hunsa.com

ด้านบน ด้านล่าง