อยากเสริมหน้าอก

kunpuying

สมาชิกโดดเด่น
หมอที่ดังๆ ก็หมอเทพประตูน้ำค่ะ คุณหมอใช้ซิลิโคยี่ห้อเมนเตอร์
ยี่ห้อนี้ก็มีชื่อเหมือนกันปลอดภัย คุณภาพดี

memorial

เลือกคุณหมอแล้วอย่าลืมเลือกซิลิโคนยี่ห้อเมนเตอร์เท่านั้นนะค่ะ คุณภาพดีสุด ทรงธรรมชาติและนิ่มมากๆ

yinglee

หมอเทพ ประตูน้ำค่ะ คิวยาวนิสนึงนะค่ะแต่เสริมออกมาไม่ผิดหวังค่ะ หมอใช้ยี่ห้อเมนเตอร์ราคาจะแพงกว่า เพราะใช้ซิลิโคนที่มีคุณภาพ

aloegen

หมอธีร์ค่ะ ใจดีให้คำปรึกษาและแนะนำตลอด คุณหมอใช้ซิลิโคนยี่ห้อเมนเตอร์ ยี่ห้อนี้คุณภาพดีเชื่อถือได้จากการที่ทีหมายเลข S/N กำกับซิลิโคน

jaijai1

หมอที่มีชื่อเรื่องเสริมหน้าอกก็มี หมอธีร์,หมอเทพ,หมอชาติชาย,หมอพีระ
ซิลิโคนที่คนนิยมเสริมคุณะภาพดี ก็ยี่ห้อเมนเตอร์ทรงสวย นมชิด พุ่งกำลังดี นิ่มมากๆๆ

ด้านบน ด้านล่าง