ลือหึ่ง เซลีนา โกเมซ ซุ่มคบ ออสติน มาโฮน

ตัวไอ

Junior Member
7 กุมภาพันธ์ 2014
ลือหึ่ง เซลีนา โกเมซ ซุ่มคบ ออสติน มาโฮน เห็นทีว่าเราจะไม่ได้เห็น เซลีนา โกเมซ กลับไปกินน้ำพริกถ้วยเก่ากับ จัสติน บีเบอร์ เสียแล้ว เมื่อมีข่าวลือหนาหูว่า ที่จริงแล้วนักร้องสาวกำลังเดทอยู่กับ ออสติน มาโฮน ต่างหาก งานนี้ทำให้ฝ่ายหญิงถูกปาปาราซซี่ตามเกาะแจ แต่ก็ไม่ยอมให้สัมภาษณ์แต่อย่างใด ขณะที่ฝ่ายชายออกมาปฏิเสธนิ่มๆ ว่าเป็นแค่เพื่อนกัน “เราเป็นแค่เพื่อนกันเท่านั้น เธอเป็นผู้หญิงที่เจ๋งมาก ผมหมายถึง ผมคิดว่าเธอสวยมากนะ แต่ทุกครั้งที่ผมไปแอลเอ เธอจะแบบ ‘เฮ้...คุณอยู่แอลเอหรอ... ออกมาเจอกันหน่อยไหม’ ซึ่งผมคิดว่ามันเจ๋งมากเลย” มาโฮนกล่าว ที่มา www.teenee.com

ด้านบน ด้านล่าง