อยากเสริมหน้าอก

babi

สมาชิกโดดเด่น
ยี่ห้อ เมนเตอร์เท่านั้น คุณภาพดีสุด ทรงธรรมชาติและนิ่มมากๆ

memorial

ยี่ห้อยูโร นิ่มเกิน เสริมไปไม่กี่เดือน นมย้อยแล้วอ่ะ ต้องเสียตังเจ็บตัวไปทำใหม่ คราวนี้เลือกเมนเตอร์ หมอเราบอกอยากได้นมสวย ต้องนมเมนเตอร์เพราะซิลิโคนแน่นกว่า ทรงอยู่นานกว่า

aloegen

ยี่ห้อเมนเตอร์ปลอดภัย ทรงสวย
ห้ามใช้ซิลิเมดค่ะ ไม่ปลอดภัยค่ะ อ่านมาจากเพจคุณหมอสุรเวชค่ะ

jaijai1

หมอเทพ ประตูน้ำหมอให้คำปรึกษาตลอดทั้งก่อนและหลังทำ
ซิลิโคนที่คุณหมอใช้เมนเตอร์ ออกมาทรงสวย นมชิด พุ่งกำลังดี นิ่มมากๆๆ

yinglee

ควรเลือกซิลิโคนที่ได้รับการรับรองความปลอดภัยนะค่ะ
อย่าง Mentor มีเลข S/N กำกับบอกทุกชิ้นค่ะ

yinglee

เมนเทอร์ค่ะ ทรงกลม ผิวเรียบ
ทำกะอาจารย์หมอสุรเวช สวยชิด เป๊ะเว่อร์ มั่นใจสุดๆ
ลองเข้าไปอ่านเฟสอาจารย์หมอสุรเวช น้ำหอมก่อนได้ค่ะ

yinglee

คุณหมอเทพ.. เมนเตอร์ แต่สำคัญที่การดูแลหลังผ่าตัด 3 เดือน..
จะนวดเองก็ต้องนวดให้ถึง.. หรือ นวดกับนักกายภาพฯก็แล้วแต่สะดวกค่ะ

babi

คุณหมอแนะนำว่ายี่ห้อเมนเตอร์เป็นซิลิโคนยี่ห้อคนส่วนใหญ่ที่เสริมหน้าอกเลือก เพราะคุณภาพดี คุ้มค่ากับเงินที่เสียไป

ด้านบน ด้านล่าง