ดีเจบุ๊คโกะ ขึ้นเตียงศัลยกรรม ปลูกผม เสริมดวงรับทรัพย์ ปรับลุคส์หวาน

admin

Administrator
Staff Member
26 สิงหาคม 2013
ถือเป็น “ไอดอล” ทางศัลยกรรมไปแล้ว สำหรับ “เจ้าหญิงแห่งวงการคลื่นวิทยุ” ดีเจบุ๊คโกะ ธนัชพันธ์ บูรณาชีวาวิไล ไม่ว่าจะทำอะไร ก็ได้รับความสนใจล้นหลาม ด้วยความเอ็นดู ล่าสุดโพสต์ผ่านอินสตราแกรมเตรียมจะศัลยกรรมปลูกผมสถาบันปลูกผมชั้นนำ มิลเลี่ยนแฮร์ ให้ช่วยแก้ปัญหาผมบาง เป็นง่าม เหมือนผู้ชาย อยากได้ลุคส์ผู้ชายหวานๆ กลับมา ซึ่งทันทีที่โพสต์และขึ้นเตียงก็ได้รับความสนใจเกรียวกราว เจ้าตัวเผยว่า “จะว่าไปบุ๊คโกะเป็นไอดอลด้านศัลยกรรม ทำมาหมดแล้วทุกสิ่ง แต่สิ่งที่อยากจะทำ แล้วยังไม่ได้ทำคือปลูกผม ตัวบุ๊คโกะมีปัญหา เป็นง่ามผมแบบผู้ชาย เลยเติมผมแบบเกาหลี ทีแรกอยากไปทำที่โน่น แต่ปัญหาเรื่องการสื่อสาร บวกกับเสิร์ชๆ หาข้อมูล คุยกับคนที่ไปทำมาแล้ว สุดท้ายก็เลยตัดสินใจเลือกที่นี่” “จริงๆ แล้ว บุ๊คโกะศึกษา ทำการบ้านมาอย่างดี ตัดสินใจอย่างแรกศึกษาคุณหมอก่อน ตา จมูก ปลูกผม ตัดโครงหน้า ศึกษาคุณหมอก่อน เลือกที่ไว้วางใจได้ เพราะการทำแต่ละอย่างคือชีวิต ติดตัว อยู่กับเราไปตลอด ดูให้แน่ใจ ทำแล้วไม่ต้องแก้ ให้ออกมาสวย มีคนทักว่าหน้าเปลี่ยนไปเรื่อยๆ คือเราค่อยๆ ทำไงคะ ทำมาตลอด 3-4 […]

The post ดีเจบุ๊คโกะ ขึ้นเตียงศัลยกรรม ปลูกผม เสริมดวงรับทรัพย์ ปรับลุคส์หวาน appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...

ด้านบน ด้านล่าง