ดีเจบุ๊คโกะ ยังสวยไม่เสร็จ เตรียมเข้ารับ ศัลยกรรมปลูกผมโดยหุ่นยนต์

admin

Administrator
Staff Member
26 สิงหาคม 2013
ปฏิบัติการสวยยังไม่เสร็จสิ้น ล่าสุดเจ้าหญิงแห่งวงการดีเจ “บุ๊คโกะ” เตรียมทำ ศัลยกรรมอีกรอบ คราวนี้ไม่บินไกล เพราะ Search ทั่วหล้าแล้วพบว่าหมอปลูกผมของไทยนี่ แหล่ะ เก่งไม่แพ้ชาติใดในโลก จึงเตรียมขึ้นเขียงปลูกผมโดยหุ่นยนต์ ขจัดปัญหากวนหัวใจ (เพราเริ่มหัวล้าน ผมบางแล้ว) โฉมใหม่จะเป็นไง อดใจรอดูอีกไม่นาน… ดีใจจะได้เป็นเจ้าหญิงแฮร์สมบูรณ์ซะที !

The post ดีเจบุ๊คโกะ ยังสวยไม่เสร็จ เตรียมเข้ารับ ศัลยกรรมปลูกผมโดยหุ่นยนต์ appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...

ด้านบน ด้านล่าง