“เอ็ม ลูกสาวหม่ำ” หมดเวลาสนิท อันฟอลโล่ IG แตงโม แล้ว

admin

Administrator
Staff Member
26 สิงหาคม 2013
กลายเป็นประเด็นขึ้นมาจนได้ เมื่อจู่ ๆ ก็มาตาดีแอบเห็นว่า “เอ็ม บุษราคัม” ลูกสาวคนสวยของตลกชื่อดัง”หม่ำ จ๊กมก” กดอันฟอลโล่อินสตาแกรมเพื่อนสาวคนสนิทเจ้าของฉายาตรงตัวแม่ “แตงโม ภัทรธิดา”พร้อมลบรูปคู่ที่เคยถ่ายร่วมกันออกทั้งหมด จนทำให้หลายคนพากันสงสัยว่าเกิดอะไรขึ้นกับความสัมพันธ์ฉันท์เพื่อนของทั้งคู่หรือเปล่า!? ล่าสุดได้มีโอกาสเจอกับสาวเอ็มในงานวิวาห์ของ “พิ้งกี้ – เพชร” บรรดาสื่อก็เลยไม่พลาดต้องขอจ่อไมค์ถามเจ้าตัวถึงประเด็นดังกล่าวสักหน่อย ซึ่งก็ได้ความมาว่า… ล่าสุดกับกระแสข่าวที่ออกมาว่าเราอันฟอโล่อินสตาแกรมแตงโม ? “คือปกติแล้วตัวเอ็มจะเลือกฟอลโล่เฉพาะคนที่พูดคุยกันทุกวันมากกว่า ซึ่งสำหรับตัวโมแล้ว พักหลังมานี้เราไม่ค่อยได้เจอกันมันก็เลยทำให้ไม่ได้ฟอโล่กันค่ะ” พอเป็นแบบนี้หลายคนก็เลยมองว่าเราทะเลาะกันแล้ว ทั้งที่เมื่อก่อนดูเหมือนสนิทสนมมาก ? “ไม่ได้ทะเลาะกัน แต่อย่างที่บอกเอ็มไม่ค่อยได้เจอกันเลยกับแตงโมเพราะว่าเขาสนิทกับไอซ์ อีกอย่างตัวเอ็มเองก็ติดงานด้วย ดังนั้นพอต่างฝ่ายต่างไม่ค่อยได้เจอมันก็เลยค่อย ๆ ห่างกันออกไปค่ะ” แล้วกับตัวไอซ์อันนี้เราอันฟอลโล่ด้วยไหม ? “ก็ไม่ค่อยได้คุยกันค่ะ” คือเมื่อก่อนเราทั้งคู่ดูสนิทกันแต่ว่าตอนนี้รูปถ่ายเก่า ๆ ก็ไม่เหลือแล้ว ? “เอ้ย…รูปไม่ได้ลบนะคะยังมีอยู่ แต่อย่างที่บอกพวกเราไม่ได้มีปัญหาอะไรกันเลยแค่ไม่ค่อยได้คุยกันเหมือนเดิมเท่านั้นเอง” ที่บอกว่าไม่ได้คุยนี่คือหยุดการติดต่อไปเลยใช่ไหม ? “ยังมีคุยบ้างเล็กน้อยค่ะ อย่างเช่นงานแต่งเราก็คุย” กลัวไหมว่าเรื่องนี้จะทำให้คนมองว่าเราทะเลาะกัน ? “มันเป็นธรรมดาอยู่แล้วค่ะเวลาที่คนทิ้งระยะห่างออกมา ซึ่งตัวโมเองเขาก็มีครอบครัวแล้วด้วย ดังนั้นเอ็มก็เลยอยากให้เข้าใช้ชีวิตครอบครัวเต็มที่ เอ็มไม่สามารถไปยุ่งหรือไปจุ้นจ้านอะไรกับเขาได้ ซึ่งเอาจริง ๆ ตอนนี้เอ็มก็โอเคนะ เรายังเป็นเพื่อนที่ดีต่อกัน […]

The post “เอ็ม ลูกสาวหม่ำ” หมดเวลาสนิท อันฟอลโล่ IG แตงโม แล้ว appeared first on โดดเด่น เว็บศัลยกรรมคุณภาพอันดับ 1 รวมข้อมูลเกี่ยวกับการ ทำศัลยกรรม.

อ่านต่อ...

ด้านบน ด้านล่าง